Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12
    để qua lv8 mình hay dùng là: bạn dồn hết lính ban đầu về góc trái bên dưới, rùi đứng đó thủ chịu đòn (khoảng 5 phút) ^^! lúc này 2 bên kia nó quánh nhau, lâu lâu thằng bên trái sẽ có vài con(4-6) con qua thăm mình nên thời gian chờ hơi lâu là vậy ) nói chung cứ nhịn khi nào mình lên được 30 lính + 1 skill phép là tiến lên vì thằng bên trái lúc nào nó cũng có 3 nhà lính, mỗi nhà 9 con (9x3 =27). Khi đó bạn kéo khoảng 30 con đánh chiếm cái trụ trước + 1 skill vào 1 nhà lính của nó (tức là nó chỉ còn khoảng 20 lính) thì nó sẽ đổ lính vào cái trụ đó, 3 nhà lính lúc này sẽ chỉ còn 0-1 con -> chiếm được cái trụ thì kéo qua thịt nhà nào cũng được. Lúc này thằng bên phải khá nhiều lính nhưng kệ nó, chiếm xong hết nhà bên trái thì thịt nó là chiện nhỏ =))
    Chia sẻ các bác là nên tăng lính theo dòng Strong nhé, có 2 lần tăng là lv4 và lv9 chọn strong hết -> lính bạn thành Defender trâu lắm.
    Sau khi phá hết 20 màn lần đầu nó báo mình unlock được 2 Stage mới, thì cái này các bác phải thoát hẳn game ra (vuốt từ dưới cạnh viền len để out) vào lại, nhìn góc bên trái có dòng Start new.... nó sẽ hỏi mình xoá hết dữ liệu cũ, các bác OK rồi vào new game lại, lúc này thì mình sẽ được chọn 2 lính mới là Kiến với Bọ Hung. Chưa qua hết 20 lv (là lần đầu tiên chơi) các bác chỉ được chọn lính là Ong thui, qua 1 lần sẽ cho chọn thêm mình có thể là Kiến (Skill phép là băng) hoặc Bọ (skill phép là lửa) để chơi thui, chứ còn cảnh thì vẫn là 20 lv đó thui :P
    Chúc các bác chơi vui !!!

không qua được lever 13 bọn bọ cầm quả giáo như tử thần khoẻ vãi :-ss

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. BlackBerry DTEK60 sẽ cạnh tranh với iPhone 7 Plus và Google Pixel XL, bạn thích chiếc nào?
    Bởi trong diễn đàn Thảo luận chung về BlackBerry Android
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 18-05-2017, 05:15 PM
  2. Chiến tranh và hòa bình - Smith.N Studio!
    Bởi hieusghd trong diễn đàn Các tài nguyên khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-01-2013, 11:13 PM
  3. [Hành động-Việt hóa] Chiến Tranh Giữa Các Vì Sao (88,87,83)
    Bởi sellcvvgood trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-10-2012, 12:08 PM
  4. Clash of the Titans - Chiến tranh của các vị thần [Full OS]
    Bởi proudofyou937 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 20-09-2012, 03:01 PM
  5. Space Fighter - Game chiến tranh ngoài không gian
    Bởi beyeu_2010 trong diễn đàn Trò chơi - Games
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-09-2011, 01:43 AM