Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19
    Lời đầu tiên thân chào tất cả các bạn tín đồ blackberry, chúc các bạn sức khỏe và thành đạt trong cuộc sống.
    Mình xin được review về phần mềm PASSWORD WALLET đang rao bán 1,9 $ trên Appworld.

Trong chúng ta, ai cũng ít nhiều biết đến phần PASSWORD KEEPER mà BlackBerry tích hợp sẵn trong các bản rom của mình dành cho điện thoại BlackBerry. Vậy còn Playbook thì sao? Đáng tiếc là ko tích hợp sẵn trong rom chính thức dành cho Playbook mà lại bán riêng trên Appworld với phần mềm có tên là Pasword Wallet.

Nói tới đây chắc các bác đoán được phần nào chức năng của phần mềm này, cũng như Password Keeper (người giữ mật khẩu) , phần mềm Pasword Wallet (chiếc ví chứa mật khẩu) có chức năng lưu giữ lại các thông tin vô cùng quan trọng như password, tài khoản mạng xã hội, email, ngân hàng, thẻ điện tử, thông tin giấy tờ như bằng lái, giấy chứng nhận.......hay đơn giản là lưu số phone của bồ nhí mả tránh gấu phát hiện...

Mỗi chúng ta, ai cũng có nhiều thông tin, phải nói là quá nhiều thông tin, bạn có tự tin là nhớ hết tất cả????

Lấy ví dụ 1 ngày nào đó bạn mất bằng lái máy bay của mình, thế là phải xin cấp lại, mà làm đơn xin cấp lại thì phải khai báo số giấy phép dài 18 chữ số?! Đã làm mất thì sao mà nhớ. Bạn mở Playbook ra, àh, lúc mới có giấy phép mình đã chép vài thông tin quan trọng vào Password Wallet rồi ( số giấy phép, ngày cấp, nơi cấp...). Bảo đảm cán bộ cấp cũng tròn mắt vì bạn còn nhớ rõ thông tin đến như vậy.

Sau đây là vài hình ảnh trên Playbook của mình, để các bạn tham khảo:

Thông tin trên Appworld:

Lần đăng nhập đầu tiên, phần mềm Password Wallet yêu cầu tạo mật khẩu chính, phần này các bạn bắt buột phải nhớ trong đầu rồi, hihi, nhớ 1 để mở ra 999 thì nên lưu vào não của mình, phải ko các bạn:

Giao diện chính: Đủ các thông tin trong cuộc sống thời @

Nếu vẫn chưa đáp ứng được nhu cầu của bạn, phần mềm đã "cẩn thận" thêm mục Others dưới cùng:

Lưu thông tin cái thẻ ngân hàng:

Ghi chú trong mục Others:

Danh bạ "mật":

Còn nhiều tính năng lưu trữ nữa, các bạn hãy khám phá đi nhé...
    Lần đầu post bài review, có gì sai sót mong mọi người đóng góp, mình trân trọng mọi ý kiến đóng góp của mọi người.

Chào thân ái.

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Re: Password Wallet - Lưu tất cả thông tin và quản lý mật khẩu của bạn

Hehe, kết nhất là các example của chủ topic >&lt;

App hay và phần review cũng hay và di dỏm không kém. Mong được đọc thêm nhiều bài nữa của bạn, @actionboy nhé!

mediafire lỗi, bác có thể đưa lên host khác được không
    Tks

Mình vừa down xong. Cảm ơn chủ topic!

Updated v1.8.1, download tại Post #1 nhé

thanks chur thớt nhé, rất hợp vị bài viết của bạn > Mình sẽ ủng hộ bạn hết mình

cảm ơn bác soft này nhé. vừa add cho em PB yêu.

Guest
    Ví dụ cụ thể, trực quan. Cơ nhưng mà e thấy cái này có một điểm yếu là nếu người nào vô tình biết pass của phần mềm là biết dc hết thông tin cá nhân trong đó luôn.

Guest
    @namcp87: nếu các thông tin đó bạn ko đưa vào phần mềm này mà để trong 1 file nào đó thì giống như bạn để đồ trong nhà mà không khóa cửa vậy. Còn phần mềm này là cái cửa ra vào, bạn giữ chìa khóa. Nếu bạn để mất chìa khóa mà không thay ngay ổ khóa thì kẻ gian đột nhập vào nhà bạn là chuyện đương nhiên rồi

[ Posted by Mobile Device ]

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Top Eleven Football Manager [Update v2.8] - Quản lý đội bóng trên PlayBook
    Bởi Yayate7777 trong diễn đàn Trò chơi - Games trên PlayBook
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 10:00 AM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-07-2014, 04:12 PM
  3. Files and Folders [UPDATE v6.0] - Quản lý files hiệu quả trên Playbook
    Bởi PROOADVO9050 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 17-04-2013, 11:01 AM
  4. [CLOSED] GO Launcher EX [Update v3.0] - Giúp quản lý ứng dụng Android trên PlayBook dễ dàng hơn
    Bởi chothuenha87 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 10-11-2012, 07:47 PM
  5. SplashID - Phần mềm quản lý password trên BB
    Bởi ngoson trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 27-12-2011, 02:23 PM