Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi Mr Davinci
    thấy b rất am hiểu về bb mình rất mong b chỉ cho cách hạ từ 2.1.0.1917 xuống 2.0... vì mình đang muốn trải nghiệm cái 2.0 mà không tài nào hạ đc. mog b chỉ dẫn cho!
    Không được, mà có hạ được thì rồi bạn lại muốn lên ngay thôi. Vì bản 2.0 nó kém xa bản 2.1, và rooted PB cũng chẳng để làm gì cả.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Mr Davinci
    thấy b rất am hiểu về bb mình rất mong b chỉ cho cách hạ từ 2.1.0.1917 xuống 2.0... vì mình đang muốn trải nghiệm cái 2.0 mà không tài nào hạ đc. mog b chỉ dẫn cho!
    Không được, mà có hạ được thì rồi bạn lại muốn lên ngay thôi. Vì bản 2.0 nó kém xa bản 2.1, và rooted PB cũng chẳng để làm gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    cảm ơn b! m cũng mới chơi PB nên cũng muốn trải nghiệm các frimware xem sự khác biệt nó thế nào! thấy bảo 2.0 hỗ trợ các app android tốt hơn rồi root riếc cũng thấy hào hứng. hiện tại thì m cảm thấy 2.1 cũng khá ổn định. ap native chạy tốt, 1 số app android ko tương thích. tiếc là xem phim hd online trên browser thì ko ổn định mà cài app hayhaytv hoặc hdviet thì ko tương thích! b có giải pháp nào ko?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    cảm ơn b! m cũng mới chơi PB nên cũng muốn trải nghiệm các frimware xem sự khác biệt nó thế nào! thấy bảo 2.0 hỗ trợ các app android tốt hơn rồi root riếc cũng thấy hào hứng. hiện tại thì m cảm thấy 2.1 cũng khá ổn định. ap native chạy tốt, 1 số app android ko tương thích. tiếc là xem phim hd online trên browser thì ko ổn định mà cài app hayhaytv hoặc hdviet thì ko tương thích! b có giải pháp nào ko?

Guest
    bạn nào giúp mình vơi.mình úp lên 2.1.0.1917 mà không có phân mềm video chat của RIM để chát video giữa 2 cái playbook với nhau không mất tiền
    bác nào giúp em cài em nó với ạ e xin cảm ơn nhiều à

bạn nào giúp mình vơi.mình úp lên 2.1.0.1917 mà không có phân mềm video chat của RIM để chát video giữa 2 cái playbook với nhau không mất tiền
    bác nào giúp em cài em nó với ạ e xin cảm ơn nhiều à

playbook os 2.1 có 1 số hạn chế theo mình là do RIM làm vậy, nếu root được là quá tuyệt.
    ko nên nói root để làm gì, cái gì cũng có cái hay của nó cả!

Guest
    playbook os 2.1 có 1 số hạn chế theo mình là do RIM làm vậy, nếu root được là quá tuyệt.
    ko nên nói root để làm gì, cái gì cũng có cái hay của nó cả!

Chủ top search với cú pháp PB root crackberrry là có mà. Mình nhớ hình như chỉ có 1.0 mới rôot đc thì phải. thậm chí root cho có thể đọc được bộ nhớ ngoài như usb luôn. Nhưng nhìn chung k có j nhiều để nghịch, vì 1.0 còn rất hạn chế.

Guest
    Chủ top search với cú pháp PB root crackberrry là có mà. Mình nhớ hình như chỉ có 1.0 mới rôot đc thì phải. thậm chí root cho có thể đọc được bộ nhớ ngoài như usb luôn. Nhưng nhìn chung k có j nhiều để nghịch, vì 1.0 còn rất hạn chế.

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. OS 2.1.0.1917 cho PlayBook [đã có file autoload]
    Bởi vuongkhanh trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 04-05-2016, 01:13 PM
  2. BlackBerry PlayBook v2.1.0.1917 to 2.0.0.4869
    Bởi maitnets trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-10-2014, 09:39 AM
  3. Hiện tại có thể hạ rom 2.1 -> 2.0 đê root playbook dc ko?
    Bởi sofasaigonnet trong diễn đàn Hệ điều hành (OS) cho PlayBook
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-08-2014, 04:12 PM
  4. Cần hướng dẫn sử dụng tính năng USB HOST trên PB 2.1.0.1917
    Bởi Royal Bike trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-07-2014, 01:34 AM
  5. Em muốn hỏi về việc root máy BB Playbook
    Bởi RAOTHDCU1261 trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 27-03-2012, 11:03 PM