Vâng e lại xin mạn phép lập thêm 1 cái thread nữa để hỏi ý kiến của các bạn các anh chị về việc sử dụng BIS của 2 nhà mạng trên ạ
Chả là thế này, e mới dùng BlackBerry thôi tháng qua e đã sử dụng dịch vụ BIS ( BB Mail ) của Viettel thấy cũng được, ổn định nhưng vì nhà e nhiều nhà phía trước quá nên mất toi sóng 3G chỉ còn mỗi EDGE thôi nhưng không sao các bác bên Group vẫn chat BBM ầm ầm và e cũng nhận được phà phà ) vì ở nhà e dùng Wifi nên chả lo lắng mấy cái EDGE lắm :">.
Vừa rồi sau khi đọc được thông báo Mobifone ra gói cước BBU 40k/tháng. Thằng bạn e thâm niên cũng xài qua vài con BB r nó nt Whatsapp ( Vì e cắt BIS của Viettel r do dùng có 30k/tuần thấy hơi xót nên tuần cuối cắt lẹ ) cho e báo là có gói cước như thế, e tò mò đi tìm hiểu thông tin hehe lòng nghĩ ôi chao vừa mới xài máy mà gói BIS của Mobifone đã giảm giá thế này thì còn gì bằng và tự nhủ tháng sau phải mua ngay cái sim Mobifone mà đăng kí thôi ). Sáng nay mở mắt ra dạy tìm thông tin về dịch vụ BIS của Mobifone đa phần là các bác chê dữ dội lắm (. E đang phân vân quá, hôm nay là hết khuyến mại của Viettel r mong các bác ai đã dùng qua dịch vụ của 2 nhà mạng r thì cho e biết cái hay cái dở với @@ mà e nghĩ tiền nào của nấy thôi e đang nghiêng về Viettel hơn