Kết quả 1 đến 5 của 5
    tình hình em mới cưới về 1 em 8830.vẫn còn bh 4 tháng.hum qua có mở máy tính lên ngich và cài toan tính cài game vào cho con vợ thêm xinh.ai ngờ mọi khi kết nối vs BDM vẫn đc. lần này cắm hoài cũng chỉ thấy đt có báo kết nối đc vs BDM khoảng 30s thì lại trở về màn hình như bt.vẫn báo đang sạc pin trong khi cùng lúc đó nhìn lên BDM thây vòng tròn cứ xoay hoài hiện dòng chữ tiếng anh pleas gì đó mà không chịu ngừng.em có để thử chừng 10" mà van xoay vậy.sr mấy bác vì em k nhớ rõ dòng chữ đó nhưng mấy bác cứ cắm bb vao PC nhìn lần đầu tiên xuất hiện vòng xoay là nó hiện ak.tại thằng chồng lì lợm.rút ra cắm vào hoài mà không được về sau chán đi chơi game.đến chìu lôi cái 8700 ra thử cũng khong được.hix.em reset lại PC thì con 8700 nhận bt.em black thì cũng nhân.nhưng vào media mới bít là nó k chịu nhận thẻ nhớ.hix thôy rồi con vợ. vì em sai 2 máy mà con 8830 mới mua thì là hàng seconhand.lúc mua em co kiểm tra rồi nhưng về thấy máy cũng không ổn định như những em bb em đã từng sài wa nên hơi ngi ngờ mua fai đồ rởm wa.mấy pro có cách nào khắc phục chỉ giáo giúp em.đừng bảo em uproom nha.của rởm nên em k dám ak.nó sai room 4.2 lux em mua về mà chưa dám up tại con bh.nhà em o xa nơi bh nên ngại đi.lần trước uproom cho con 8830 cua thằng bạn chơi phải hàng dooly em nó bị lỗi mà uproom k pít bn lần mới sống lại được nên bh sợ wa. ( ( ( ( ( ( ( ( ( ( thanks cac pro trước nha.em đợi các bác bày kế

Guest
    ... đi bảo hành đi báo người ta uprom 4.5 mà dùng.
    P/s: bác post bài đầu tiên nên khuyên: nên biết mình 1 chút, đọc "văn" thấy kinh. Khó có thiện cảm mà giúp

[ Posted by Mobile Device ]

tháo ra lắp lại thẻ
    mình cũng hay bị thế này,chắc thẻ tàu nên mới thế ^^

Trích dẫn Gửi bởi YunaS
    tháo ra lắp lại thẻ
    mình cũng hay bị thế này,chắc thẻ tàu nên mới thế ^^
    em đi mua người ta gán cho cái thẻ 4G lận rồi chắc là made in hồ cẩm đào quá ak.tình hình lỗi thẻ nhớ em đã khắc phục đc.nhưng ham rẻ nên bh lại khổ nè.thằng anh zai thấy đt đẹp nên cũng mún mụn đt của em sài tạm xem thế nào rồi mua thêm cái nữa để sài 2 đt.ai ngờ vừa đổi cho lão dùng có vài ngày mà bị liệt mất tổ phợp phím + nút chọn bằng trackball rồi. ( ( ( ( ( ( (
    đang chán đey.các pro cho em hỏi là do phần cứng hay phần mềm đêy.chán quá ak...thanks ae trc nha
    dn bận wa k có tg đi bảo hành nữa.nếu khắc phục đc thì em tự làm cho nhanh

Bạn cắm máy vào PC, vào my computet, nhấp phải vào ổ đĩa BB đó, chọn Property, chuyển qua Tools, chọn cái đầu tiên, tick 2 dấu rồi để nó chạy vài phút, chắc chắn okie!

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. Cách gửi tin nhắn tiếng việt có dấu băng BlackBerry 8830
    Bởi leeminhoo93 trong diễn đàn BlackBerry 88XX
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 18-09-2012, 12:33 PM
  2. Cách làm Rom 4.5.0.186 của 8830 nhận được sóng sfone ở Hà Nội đây
    Bởi trungtamgec11 trong diễn đàn BlackBerry 88XX
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 19-03-2012, 09:06 PM
  3. Re: BB 8830 lỗi thẻ nhớ ! help me !!!!!!
    Bởi tramtienois trong diễn đàn BlackBerry 88XX
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 17-03-2012, 11:09 PM
  4. 8830 không hiển thị thông báo tin nhắn đã gửi
    Bởi dangmai0 trong diễn đàn BlackBerry 88XX
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 04-03-2012, 08:07 PM
  5. bb 8830 ghi âm được nhưng gọi điện người bên kia ko nghe thấy
    Bởi trongthuy.dinh trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-12-2011, 10:43 AM