Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 60
    Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Mình thông báo với các bạn để các bạn mừng, thế mà nhiều bạn cứ nói thất vọng với BBRY thế này, nản thế kia là sao? Các bạn không muốn Maintenance để chuẩn bị một loạt Apps hỗ trợ 10.2 sao? Chỉ là đang cập nhật hệ thống thôi mà

Thực tế, không chỉ kho phần mềm của BB bị đâu, Google Play, Appstore... đều phải trải qua những đợt cập nhật này. Kho nào càng mới thì mật độ càng cao. Nhất là với BB10, điều này sẽ xảy ra nhiều hơn. Mà mình hỏi to một câu: Có bác nào có nhu cầu đang cần download mà bị tình trạng như trên không, hay là thấy nó bị Down thì la làng chê trách?

Dùng lý lẽ phán xét đi các bạn, dù thời gian ngắn vừa qua, chẳng có nhiều điều vui mừng về BBRY thật, nhưng cái gì cũng cần phải lấy lý lẽ làm đầu chứ!
    Chắc sáng hôm nay các bạn ấy đọc nhiều tin về BB và đang rơi vào trạng thái lơ lững ) anh bớt nóng. Em nghĩ chắc chuẩn bị có biến cho os 10.2 thôi ). Bảo trì và update hehehehe.

trời ơi, đúng lúc mình mới bật BlackBerry Protect lên nghịch, vào web thì thấy báo

A device isn’t associated with BlackBerry Protect. To add a device to this account, on a device running BlackBerry 10 OS, swipe from the top of the home screen. Tap Settings > Protect. Turn on BlackBerry Protect.

For other BlackBerry devices, download the BlackBerry Protect app from BlackBerry World

ra BBW thì ko vào đc.
    Cứ tưởng ID có vđ gì

Đúng là mấy chú hiếu động, muốn cập nhập phần mềm mới, hay, sử dụng ngon lành ở Việt Nam thì cứ đợi bbvietnam thông báo thì hãy vào BBW nhé!=))

Trích dẫn Gửi bởi ResearchInMotion
    Mình thông báo với các bạn để các bạn mừng, thế mà nhiều bạn cứ nói thất vọng với BBRY thế này, nản thế kia là sao? Các bạn không muốn Maintenance để chuẩn bị một loạt Apps hỗ trợ 10.2 sao? Chỉ là đang cập nhật hệ thống thôi mà

Thực tế, không chỉ kho phần mềm của BB bị đâu, Google Play, Appstore... đều phải trải qua những đợt cập nhật này. Kho nào càng mới thì mật độ càng cao. Nhất là với BB10, điều này sẽ xảy ra nhiều hơn. Mà mình hỏi to một câu: Có bác nào có nhu cầu đang cần download mà bị tình trạng như trên không, hay là thấy nó bị Down thì la làng chê trách?

Dùng lý lẽ phán xét đi các bạn, dù thời gian ngắn vừa qua, chẳng có nhiều điều vui mừng về BBRY thật, nhưng cái gì cũng cần phải lấy lý lẽ làm đầu chứ!
    Cũng là fan bb nhưng mình thấy bạn cuồng RIM quá. Sai cũng bào chữa bằng được. Nếu nâng cấp hay ntn thì phải có thông báo trước chứ. Làm gì có cái kiểu báo lỗi như thế kia. Còn store của RIM mình thấy cực tệ ở cái khoản tốc độ download, tốc độ rất chậm. Mặc dù dùng kết nối wifi nhé, từ hồi dùng 9900 đến giờ có thêm Q10 cũng vậy luôn

Vào bình thường, tải bình thường, hay mình k thuộc địa cầu này nhỉ!

Hi vọng sẽ có headless app ;

hektor: Cảm ơn bạn quote bài! Nhưng lần sau đừng "khen" mình cuồng nữa. Giá như mình là phát ngôn của BBRY thì đã được cái tiếng, đằng này... thôi kệ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi hektor
    Cũng là fan bb nhưng mình thấy bạn cuồng RIM quá. Sai cũng bào chữa bằng được. Nếu nâng cấp hay ntn thì phải có thông báo trước chứ. Làm gì có cái kiểu báo lỗi như thế kia. Còn store của RIM mình thấy cực tệ ở cái khoản tốc độ download, tốc độ rất chậm. Mặc dù dùng kết nối wifi nhé, từ hồi dùng 9900 đến giờ có thêm Q10 cũng vậy luôn
    Bác nói làm sao chứ mình down cả 1 mb/s đó chứ, nova3 mình down có chút xíu là xong rồi,

Guest
    Nhưng hiện tại thì jo vào bbw đc thất,luc trưa vào đinh down thêm game mà thấy lổi kết nối, cứ tưởng wifi bị sao chứ

Thế nào cũng có ứng dụng free cho anh em xài

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Không cập nhật hoặc tải pm được trên BB World ạ?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-12-2015, 11:26 AM
  2. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 25-04-2015, 10:41 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 20-02-2015, 01:33 AM
  4. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-09-2013, 10:58 PM
  5. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-05-2012, 04:17 PM