Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Từ hồi chuyển nhà qua đây, cũng do công việc bận quá mình chưa đóng góp được gì cho 4rum cả. Mạo muội lấp cái topic này để anh em tiện chia sẻ cho nhau những bộ theme mà mình yêu thích nhất, không giới hạn là 3.
    Như các bạn biết, gần đây theme cho Bold béo rất ít, vậy nên tìm được những theme hài lòng để có thể dùng lâu dài thì rất là khó khăn. Hơn nữa mỗi người lại yêu thích những kiểu theme khác nhau, nhưng có một điểm chung là đẹp - và dùng cho Bold. Nên mình hy vọng mọi người có thể chia sẻ cho nhau những bộ theme mà cá nhân các bạn sử dụng cho là đẹp, tiện lợi tại topic này.
    Dưới đây là 3 theme mình thích nhất và đang cài trong máy:

Dream Torch...

Blah...

Danuis

Và các bạn có thể download tất cả tại link bên dưới ^^! Have fun...

bạn cho mình hỏi phần mềm hiển thị pin + nhiệt độ của cái theme đầu tiên là gì? và cái ảnh cuối cùng của theme đầu tiên vào chỗ nào thì có vậy?

em chỉ dùng theme gốc thôi hehe, vẫn thấy chất nhất, vẫn thank bác chủ vì mấy theme này rất đẹp

Trích dẫn Gửi bởi zerodarling9x
    bạn cho mình hỏi phần mềm hiển thị pin + nhiệt độ của cái theme đầu tiên là gì?
    Hiển thị pin: SmartBIndie V1.00.12 - Phần mềm hiển thị pin trên màn hình hoặc SmartBBattery V2.1.2 - Thêm sự lựa chọn cho phần mềm hiển thị pin trên màn hình

Hiển thị nhiệt độ: BerryWeather - Phần mềm Dự báo Thời tiết [version 2.6.12 - trial 3 days]

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Hiển thị pin: SmartBIndie V1.00.12 - Phần mềm hiển thị pin trên màn hình hoặc SmartBBattery V2.1.2 - Thêm sự lựa chọn cho phần mềm hiển thị pin trên màn hình

Hiển thị nhiệt độ: BerryWeather - Phần mềm Dự báo Thời tiết [version 2.6.12 - trial 3 days]
    em tìm cái hiển thị nhiệt độ pin ấy ạ

Trích dẫn Gửi bởi zerodarling9x
    em tìm cái hiển thị nhiệt độ pin ấy ạ
    Dùng mesterberry nữa

[ Posted by Mobile Device ] <br /><br />--- Added at 30/11/2011, 23:06 ---<br /><br />Dùng theme gốc của nhà mạng 3UK. Kết nhất cái hình nền 3UK

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi h2media
    theme gốc của nhà mạng 3UK
    Bác share theme đó được không? Theme gốc xài sướng nhất mà ^^

Guest
    Em thích dùng theme nào hiển thị calendar ngoài homescreen thế nên em chọn Aura - tại nó hiển thị được 4 slot.

[ Posted by Mobile Device ]

Theme 1 rất đẹp, nhưng mình cài vào có cảm giác khá nặng, chạy hơi lag xíu.....

Trích dẫn Gửi bởi vnbb

tùy chỉnh thế nào để hiển thị %pin từ ngoài hình nền như hình 1 hả Pac.giúp với.Thanks

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [THEME] Chia sẻ một số theme đẹp cho cả nam và nữ dùng do mình tuyển chọn
    Bởi sinhvien9x trong diễn đàn BlackBerry Javelin 8900
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-08-2014, 01:37 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 25-06-2014, 11:03 PM
  3. Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 24-01-2014, 10:41 PM
  4. Doodle.M- Một theme đẹp cho bold 9000
    Bởi diendan123 trong diễn đàn Theme - Hình nền