Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Rôm rả nhỉ ) cũng sắp gia nhập hội 9320 rồi. Mọi người xem có gì lập hội share theme 9320 đê

Trích dẫn Gửi bởi huydatau
    Pin 9320 bạn dùng không Bis, internet, chỉ nhắn tin mà được ~2 ngày thì hơi thất vọng thật.
    Với cách dùng của bạn, con 9320 của mình chắc chắn trụ được 3 ngày.
    Mình có cả Playbook, hôm vừa rồi có việc đi cả ngày dùng bridge 3G qua 9320 liên tục mà trụ được gần như nguyên cả 1 ngày (con Pb phải cắm sạc vì hết pin còn 9320 về nhà mới phải sạc)
    Mình mua ngay từ khi 9320 mới về VN hàng brightstar- smartcom phân phối qua Dauden, vẫn đang dùng bản room 7.1.0.746
    Máy mình cũng là hàng phân phối chính hãng của brighstar đấy mà pin kém quá, gần 2 ngày, thấy nó kém hơn hẳn so với cục pin và cái màn hình cùi bắp của nó,L có lẽ là do os, thế nên đã quyết định cho em nó ra đi dùng lại 978, công nhận trâu bò hơn hẳn, nhưng xài 932 quên đang mượt mà xài 978 thấy hơi khó chịu, có
    Ẽ mình yêu cầu pin khắt khe quá nên em nó ko hợp với mình

Trích dẫn Gửi bởi LegunD
    Rôm rả nhỉ ) cũng sắp gia nhập hội 9320 rồi. Mọi người xem có gì lập hội share theme 9320 đê
    Cn này hình như ít theme lắm thì phải, hồ dùng chả thấy có cái nào mà mấy cái trên appworld thì xấu quá. Con này nói chung là ngon nếu ko yêu cầu khắt khe về pin.

Guest
    Mình cũng vừa lấy 1 chú và sau 1 tuần sử dụng thì thấy :
    +Ưu điểm : -Bàn phím type rất thích ( đúng là dòng curve có khác)
    -Os 7 nên xử lí mượt mà không có độ trễ hay lag.
    -Pin tạm ổn,mình để 3g only nt + gọi vài cuộc + vào mạng thì được 2 ngày ( thua 2 em bold 97xx ngày trước mình dùng).
    +Nhược điểm :- Màn hình hiển thị không đẹp bằng Bold,cop mấy clip vào xem thấy không được nét và hơi rỗ.
    -Ngoại hình xấu vỏ nhựa + thiết kế bé nên nhìn lướt qua trông như q-mobile ( cách khắc phục là mua 1 cái ốp 60k ở linhvoi,đeo vào nhìn hầm hố và cầm đầm tay hẳn)
    -Ít theme đẹp.
    Tóm lại nếu ai thích trải nghiệm Os 7 + không qua chú trọng giải trí thì em này đáng để cho các bạn lựa chọn đấy.

Guest
    blackcat1412: em đang xài 978 đây và rất hài lòng với em nó, tự nhiên nghe bác nói như vậy em lại muốn quay lại với máy os 7 xài, hồi trước lo tốn pin, nhưng giờ nghĩ lại là đầu tự pin ngoài + dock sạc cho em nó là ok nên đang tính đổi gío

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    blackcat1412: em đang xài 978 đây và rất hài lòng với em nó, tự nhiên nghe bác nói như vậy em lại muốn quay lại với máy os 7 xài, hồi trước lo tốn pin, nhưng giờ nghĩ lại là đầu tự pin ngoài + dock sạc cho em nó là ok nên đang tính đổi gío
    Chuẩn đấy bạn ah.Lúc mua em này mình cũng phân vân là cưới em nó hay bolb 97xx.Cuối cùng vẫn quyết định cưới em nó vì thử trải nghiệm OS 7 và đến bây giờ thấy hài lòng về điều mình chọn.

Chuẩn đấy bạn ah.Lúc mua em này mình cũng phân vân là cưới em nó hay bolb 97xx.Cuối cùng vẫn quyết định cưới em nó vì thử trải nghiệm OS 7 và đến bây giờ thấy hài lòng về điều mình chọn.

Bác để lại con 9780 cho mình nha! Hungtien1711@gmail.com

blackcat1412: thực sự khi dùng yêu quý em 932 đó lắm, có lẽ mình vô tình sính phải con nguồn hơi kém chăng? Mình ko tin với cái màn hình cùi bép như vậy, quả pin thuộc loại khá, cấu hình ko quá cao thì ngay cả có chạy os 7 đi chăng nữa pin em nó cũng ko thể yếu kém như vậy. Mình sợ rằng với cách dùng em 978 mình đang xài mà mà áp dụng với 932 pin ko được nửa ngày mấy. Mình bis EDGE khi ở ngoài đường, thỉnh thoảng lên 3G phát tầm hơn 1h,, về nhà là on wifi luôn, rảnh là lên mạng, chat bằng line với viber thường xuyên, đến mức 978 mình xài còn được có hơn ng thif oợá em 932 này khó trụ hơn nửa ngày quá, mình buộc lòng phải sắm cho em 978 pin với sạc ngoài cơ mà. Có lẽ số mình dính phải quả máy có pin kém hoặc nguồn ko được ngon lắm, vì vậy sẽ thử lại vận may lần nữa cũng nên

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. BB Z10 STL01 không dùng được OTT Zalo, Vibet, Line... khi dùng sóng 3G
    Bởi votovoto2929 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-06-2015, 10:15 PM
  2. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-04-2015, 10:50 AM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 12-07-2014, 11:25 PM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM
  5. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM