Em đang muốn lên đời từ 978 lên 932, mà nhu cầu chính là để nhắn tin và nghẹ nhạc với memopad thôi (em dùng memopad để chép bài trên lớp). Những ai xài 932 rồi cho em hỏi pin em này có trâu bò không ạ? Xài bình thường được khoảng mấy ngày và cách sử dụng như thế nào ạ, với cả rom gì thì pin em nó khá nhất, vì em muốn mua về là up rom luôn
Em này mà so với 978 thì như nào ạ, vì em thấy có bác còn bảo nó trâu bò hơn 978 và 97 nữa, nhưng có người lại bảo pin em nó yếu
Mong mọi người giúp đỡ, trước em đã tham khảo 1 số bài viết tuy nhiên có nhiều ý kiến trái chiều, nguời bảo pin em nó trâu người lại bảo pin em nó yếu làm em không biết thế nào, phân vân quá, đay là con curver đầu tiên em dùng, từ trước đến nay toàn xài bold nên muốn thử bàn phím em nó thế nào nữa, máu lắm rồi

Vấn đề nữa em muốn hỏi là ở os có thể dùng các phần mềm tối ưu rom để tối ư cho em nó ko ạ? Xài 5 với 6 toàn xài tối ưu quen rồi, nay dùng 7 thấy nhiều thứ thừa thãi quá muốn xóa bớt đi ạ. Mấy phần mềm như shrink a os hay BBHTool hay BB Boss liệu có sử dụng để tối ưu os 7 được không ạ? Dù biết là bộ nhớ mấy con này khá thừa thãi nhưng em vẫn muốn xóa bớt đi để cải thiện tình trạng pin ạ

Cám ơn các bác đọc bài ạ