Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi q3rista
    Vợ mình vẫn cài và dùng bình thường trên iOS nhé :P cả group và share ảnh các kiểu !
    bác có bị tình trạng bb gửi bbm cho iphone thì không tới không @@. em xài 9930 gửi bbm cho iphone thì không tốt lắm. nhưng iphone gửi bbm cho 9930 của em thì lại được. sau đó thì 2 máy chat ngon lành. mà 2 hôm nay thấy bị sao đó, gửi tin nhắn hay bị đơ

Trích dẫn Gửi bởi trungeps
    ừ, cái báo cáo tài chính quý 2 ko thấy 4rum đăng nhỉ
    Đây bạn => BlackBerry thông báo sơ bộ kết quả kinh doanh Quý II năm Tài chính 2014

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Đây bạn => BlackBerry thông báo sơ bộ kết quả kinh doanh Quý II năm Tài chính 2014

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    đấy là cái sơ bộ, còn chính thức thì ko có mà bác. Trong bài đấy cũng nói thế đó

Trích dẫn Gửi bởi trungeps
    đấy là cái sơ bộ, còn chính thức thì ko có mà bác. Trong bài đấy cũng nói thế đó
    Chính thức nó cũng chẳng khác gì mấy nên chắc anh em không đưa lên

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi mun0311
    bác có bị tình trạng bb gửi bbm cho iphone thì không tới không @@. em xài 9930 gửi bbm cho iphone thì không tốt lắm. nhưng iphone gửi bbm cho 9930 của em thì lại được. sau đó thì 2 máy chat ngon lành. mà 2 hôm nay thấy bị sao đó, gửi tin nhắn hay bị đơ
    Hôm nó release rình rập down đc xong không add contact được, nên em với vợ phải lập Group chat với nhau, thử các tính năng chat, ảnh và đặt lịch đều ngon lành, nhưng add contact thì không được.

Đến đầu tuần này thử lại mới add đc contact, thì dùng ngon lành, sướng hơn whatsapp nhiều :P (em vẫn chưa cài đc Viber lên q10 mới cú) Bây giờ thì ổn định rồi, chưa thử 2 iphone với nhau vì chưa kịp cài cho máy khác :P

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi anhtuan000
    Nhà mình cũng vậy, :v
    Cho pin 2 bà xã giao lưu bbm 02 iphone đi bác

Hôm nó release rình rập down đc xong không add contact được, nên em với vợ phải lập Group chat với nhau, thử các tính năng chat, ảnh và đặt lịch đều ngon lành, nhưng add contact thì không được.

Đến đầu tuần này thử lại mới add đc contact, thì dùng ngon lành, sướng hơn whatsapp nhiều :P (em vẫn chưa cài đc Viber lên q10 mới cú) Bây giờ thì ổn định rồi, chưa thử 2 iphone với nhau vì chưa kịp cài cho máy khác :P
    keke em cũng phải add nhiều lần mới được đó bác chắc cũng phải cả chục lần. mới xác định lại là tại chỗ gấu em sóng quá yếu nên nó chập chờn . nhưng cũng chấp nhận được. tối qua gấu bảo sóng mobi 2g có 2 vạch mà vẫn bbm được cả buổi tối ngon lành

Cho pin 2 bà xã giao lưu bbm 02 iphone đi bác
    em cũng hơi ngại vì vợ em nó còn hơi gà. hihi :P

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-03-2015, 11:07 AM
  2. BlackBerry sẽ mang quảng cáo lên BBM for Android, iPhone
    Bởi trong diễn đàn Thảo luận chung về BBM
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-10-2013, 08:33 AM
  3. Blackberry Messenger cho iPhone và Android sẽ ra mắt trong ngày 22/10/2013