Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    e rất muốn làm theme cho bb
    nhưng mà không biết cách làm
    có ai hướng dẫn cho e thì e xin tham gia nhóm làm theme

@gjfjgfs @boyapt @Cak3u0t mới đầu có ai là biết đâu các bạn, tự down về, tự cài, tự mày mò thôi, mình thấy thật sự chtrinh` theme studio vô cùng dễ hiểu và dễ sử dụng, dù bạn có k giỏi tiếng anh, k biết cái này là cái j, thay ảnh khác vào, xem preview thay đổi như thế nào -> xong, cái chính là mọi ng có dám thử hay k mới là vấn đề ) chứ từ trc h những bài hướng dẫn căn bản làm theme thì mình thấy rất ít, đa số là tự mò, cái nào k hiểu nổi thì mới hỏi ng đi trc

@gjfjgfs @boyapt @Cak3u0t mới đầu có ai là biết đâu các bạn, tự down về, tự cài, tự mày mò thôi, mình thấy thật sự chtrinh` theme studio vô cùng dễ hiểu và dễ sử dụng, dù bạn có k giỏi tiếng anh, k biết cái này là cái j, thay ảnh khác vào, xem preview thay đổi như thế nào -> xong, cái chính là mọi ng có dám thử hay k mới là vấn đề ) chứ từ trc h những bài hướng dẫn căn bản làm theme thì mình thấy rất ít, đa số là tự mò, cái nào k hiểu nổi thì mới hỏi ng đi trc

Mới vote phương án B vì sắp thi rồi... Sẽ theo dõi thường xuyên và ủng hộ cả nhà.

Mới vote phương án B vì sắp thi rồi... Sẽ theo dõi thường xuyên và ủng hộ cả nhà.

Nên tổ chức đi admin ơi. Dùng BB là phải khám và phá mà. Nhưng mà với khả năng có hạn thì mình chỉ biết theo dõi diễn biến về cuộc thi nếu nó được tổ chức thôi. Cũng đã thử làm theme vài lần nhưng mắt thẩm mỹ kém cộng với máy tính cùi, nên sp hoàn thành không được như ý muốn. Cho nên giờ này vẫn đang trung thành với theme cơ bản.
    Nếu cuộc thi này được diễn ra, biết đâu mình, hay toàn thể anh em bbvn nói chung có được theme như ý muốn của mình nhỉ?
    Có thể lắm chứ!!!

[ Posted by Mobile Device ]

Nên tổ chức đi admin ơi. Dùng BB là phải khám và phá mà. Nhưng mà với khả năng có hạn thì mình chỉ biết theo dõi diễn biến về cuộc thi nếu nó được tổ chức thôi. Cũng đã thử làm theme vài lần nhưng mắt thẩm mỹ kém cộng với máy tính cùi, nên sp hoàn thành không được như ý muốn. Cho nên giờ này vẫn đang trung thành với theme cơ bản.
    Nếu cuộc thi này được diễn ra, biết đâu mình, hay toàn thể anh em bbvn nói chung có được theme như ý muốn của mình nhỉ?
    Có thể lắm chứ!!!

Trình độ của em còn gà lắm chưa đâu ra đâu được nên chỉ vào ủng hộ thôi VOTE phát

Trình độ của em còn gà lắm chưa đâu ra đâu được nên chỉ vào ủng hộ thôi VOTE phát

Cần 1 sư phụ đi rai râm cho BB, chỉ bảo tận tình và chuyên nghiệp )

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-01-2016, 11:17 PM
  2. Thăm dò người dùng BlackBerry ở Quảng Trị.
    Bởi maihuongkute5 trong diễn đàn BlackBerry 87XX
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-03-2014, 08:53 PM
  3. [Thăm dò] Bạn có sẵn sàng chờ đợi đến khi RIM ra mắt BlackBerry 10 ???
    Bởi trungpham275 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 17-10-2012, 09:14 AM
  4. [Thăm dò] Bạn có muốn khả năng lưu trữ trên Blackberry 10 nhiều hơn khi có thêm khe cắm thẻ nhớ?
    Bởi chungtinh2091 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-08-2012, 12:14 PM
  5. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-01-2012, 09:26 PM