Crash Bandicoot Nitro Kart 2

Thể loại: Thể thao/Đua xe thú
Ngôn ngữ: Mulitlanguages
...Game converted...
Điều khiển: Keyboard (bàn phím)
Support: BlackBerry 7xxxx/8xxx/9xxx

• Giới thiệu:

Nếu bạn cần một game để giải tỏa căng thẳng sau 1 ngày làm việc hoặc học tập mệt nhọc thì Crash Bandicoot Nitro Kart 2 (CBNK2) là lựa chọn tốt nhất. CBNK2 được sản xuất bởi Vicarious Visions và được Universal Interactive phát hành, game có đồ họa khá tươi tắn, bắt mắt, CBNK2 cung cấp 2 chế độ chơi là Play và <span style="text-decoration: underline">Quick Play.

Nếu bạn muốn “phá đảo” và khám phá những điều thú vị trong game thì bạn nên chọn chế độ Play, nếu bạn chỉ muốn thư giãn với vài vòng đua thì Quick Play là lựa chọn phù hợp.
</span>
<div style="text-align: justify !important;">Hãy lái xe, tấn công, vượt qua và trở thành người chiến thắng b-) ! :-bd . Hãy lựa chọn 1 trong 8 chiếc xe đua sành điệu và sử dụng 10 loại vũ khí bạn nhặt được qua những dấu hỏi trên đường đua... Trở thành kẻ thắng cuộc để mở khóa các phần thưởng trong game... > ></div>

[align=justify]Crash Bandicoot Nitro Kart 2 là trò chơi đua xe thú duy nhất - có tính năng, thiết kế theo dõi tiên tiến ( sẽ co lại đường, và theo dõi sự di chuyển lên và xuống ). Ngoài ra, b-) trò chơi còn có rất nhiều điều thú vị hơn đang chờ bạn khám phá :x :x , chẳng hạn như thu thập các chữ cái CRASH để mở khóa các chế độ xe tải quái vật! Bạn đã có những gì nó cần để bắt đầu cuộc đua, chiến đấu... và giải trí >&lt; ?[/align]

Lưu ý:
- b-) Vì nguồn game là bản MultiScreen nên mình làm luôn bản cho 71xx-7290. Anh em nào có máy thì test dùm nhé... :-bd
- Trên mạng đã có phiên bản game này cho 83/87/88 nhưng keycode của nó mình dùng không thích. Phải bật Alt-Num. Anh em nào muốn tìm hiểu có thể click vô: Blackberryseeker.com :-bd
- Nếu game test có vấn đề nảy sinh thì anh em cứ comment thoải mái nhé... Chúc vui. :-bd

<div>Premium Content</div>
<div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Nguồn game convert:
4shared.com