Ninja Fruit 3

Converted - Việt Hóa - Cr4ck by Vodanhdt91
Bản quyền: BBVietNam.com

Về độ hot của thể loại game chặt chém này thì khỏi phải bàn rồi nhỉ... :-bd Nóng bỏng trên I-Phone, vũ bão trên Nokia, hoành hành trên Smartphone ; , độc bá trên PC... Nhưng về đến BB thì vẫn phải ngoan ngoãn cúi đầu thồi... >

Game với 3 |-) thể loại: Tự do, Thử Thách và chế độ Giới hạn thời gian (cái này là sau khi chơi, em tự đặt tên). Đảm bảo sẽ mang lại cho anh em BlackBerry những giây phút thư giãn vui vẻ.
Đồ họa game: đẹp khỏi nói :x ... Đây là game đầu tiên em việt hóa hình ảnh, trình độ em chỉ biết dùng Paint của PC thôi nên không được khớp lắm :-$ . Có gì các bác bỏ quá nhé. :">
Âm thanh: vẫn những âm thanh quen thuộc nhưng có bao giờ chán. (vì khi đánh em toàn tắt nhạc )
Gameplay: b-) mượt mà, không giật kể cả trên 87/88 :-bd . Trò chơi chỉ có 1 phím 5 để các bác chặt chém nhưng dù vậy độ khó của nó vẫn khiến các pro cũng phải ngán ngẩm thôi... Game còn có 3 hoa quả BONUS như PC hứa hẹn đem lại cho những điểm số không tưởng > ...

Lưu ý: Cr4ck rồi nhé... Bác nào hỏi em thịt X( ... chưa an tâm thì cứ tắt sóng cho lành.

Hàng khủng cuối tuần cho anh em BB:
:-bd