Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Như thông tin đã đưa trước đây trong một sự kiện dành cho người hâm mộ để được gặp Lewis Hamilton tại cửa hàng BlackBerry ở Dubai Mall và trong sự kiện này BlackBerry cũng đã công bố BlackBerry Porsche Design P'9982 sẽ được ra mắt vào tháng này. Điều này có vẻ là sự thật khi mới đây một vài người đã được BlackBerry gửi thư mời tham dự sự kiện ra mắt của Posche Design P'9982 tại AUE. Sự kiện này dự kiến sẽ được diễn ra vào ngày 24/11 tới.

P'9982 có ngoại hình gần giống với

Z10. Theo một vài thông tin thì nó được trang bị bộ nhớ lên đến 64 GB, camera 8MP, cổng HDMI... và chạy

OS 10.2.

View more random threads:

quá yêu

thực sự thì nhìn ngoại hình em này mình không kết cho lắm(ý kiến cá nhân)

Con này xấu như ma cấu.

Cho em tản mạn ngoài lề chút. Hôm nay Trần Anh ở Thái Hà khai trương, em vào mà hoa hết mắt với những khủng long mới nhất của Sony, HTC, Samsung, Nokia, 5s thì dùng ké của thằng bạn sau 1 tuần apple giới thiệu. Máy nào cũng cầm vuốt vuốt mà cứ nghĩ mãi nên làm gì với em nó, vuốt ve, mơn trớn đủ kiểu mà ko thể có hứng thú được. Có cái ipad air để đó mà quen tay cứ vuốt từ dưới màn hình lên thôi, máy nào em cũng bị thế. Xong rồi nghĩ, mẹ, dùng PB quen rồi, giờ dùng phím cứng khó vờ lờ.

Chọc ngoáy một lúc cuối cùng thì đi chụp ảnh với em Nokia 1020 gì đấy, anh bán hàng giới thiệu mỏi mồm tưởng vớ được khách ngu, ai ngờ mình chê vài câu thì mặt biến sắc giả vở tư vấn cho khách khác.( em đấy chụp ngon, cơ mà cái cách tương tác với hệ điều hành em thấy quá rối rắm, quá nhiều thao tác, và phản hồi cực chậm của WP)

Mấy em Ultra Z, Z1, One, S4 thì nhìn ngon thật đấy,(phải công nhận là có cảm giác rất chất lượng của sản phẩm). Tuy nhiên thì cũng như kiểu Ngọc Trinh, Tưng, hay mấy em hàng họ nhìn có vẻ khủng, không có cảm giác tò mò, thích thú, lôi cuốn, thèm muốn, chiếm đoạt, khám phá. Chỉ đơn giản là nhìn, ngắm, sờ thôi.

Còn đối với BB thì em chưa được khám phá Q10,Z30 nhưng cũng rất hi vọng các em ấy cũng như các em sau này đủ nóng bỏng để thèm rỏ rãi, đủ bí ẩn để lôi cuốn em khám phá, đủ sang trọng để khiến em muốn sở hữu, đủ nhiệt tình để đáp ứng những yêu cầu khắt khe, và đủ nhạy cảm để hiểu lúc nào cần làm mới mình để có thể làm em ko thể đi ăn phở được.

Đang chật vật thì ra cái con porsche làm cái j không biết, cái thị phần đt trang sức này thì kệ thằng vertu đi, tập trung vào mấy em Z, Q cho tốt đi có phải hơn không .

Em chỉ quan tâm đến cái giá, ôi cái giá của BB.

Nên tập trung vào phân khúc khách hàng phổ thông thui chứ cái này chẳng ăn thua đâu. Cố gắng đẻ thêm vài em giá rẻ (kiểu như Lumia520 của Nokia) kéo thị phần đi lên và phổ biến nền tảng. Chứ bây giờ khách hàng chưa biết thế nào mà bảo bỏ hơn 10tr ra mua BB e là quá khó, người ta ăn chắc mặc bền sẽ chọn Android hoặc iOS.

Em là em không kết em này bằng em P9981

em nó có phải dành cho khách hàng bình thường đâu mà các bác cứ phải xoắn nhể

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trên tay BlackBerry 10 Porsche Design P'9982 tại Việt Nam
    Bởi ivfhongngoc trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 27-12-2015, 09:05 PM
  2. [Video] Đập hộp BlackBerry Porsche Design P'9982
    Bởi abmmusic0802 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-12-2013, 03:55 AM
  3. [Hình ảnh] Cận cảnh BlackBerry Porsche Design P'9982
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry