Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Chiều nay, mình và một số anh em BBer khu vực Hồ Chí Minh có tụ tập đi xem triễn lãm Việt Nam Telecomp 2013 tại Trung Tâm Triễn lãm Sài Gòn SECC tại Quân 7. Nói chung triễn lãm cũng không có gì đáng xem lắm, vẫn mấy tập đoàn nhà nước COCC và các thiết bị công nghệ nhái của Tàu nhưng điểm đặc biệt là nhóm mình phát hiện một gian hàng đặc biệt, “nhỏ nhưng có võ” nằm cạnh bên tập đoàn VNPT. Gian hàng này của thương hiệu Golden Ace, một ông lớn chuyên chơi hàng

mạ vàng, mạ kim cương cho các đại gia và tay chơi lắm tiền, nhiều của.

Trái ngược với gian hàng sang trọng dành cho những người đẳng cấp, dù là anh em BBer xài BlackBerry 8700, mặc áo thun, quần đùi, đi dép tổ ong nhưng khi biết anh em đến từ cộng đồng BlackBery Việt Nam thì anh Việt bên Golden Ace giúp đỡ xem sản phẩm nhưng rất tiếc không tận tay cầm sờ, nắn, bóp em nó được. Mấy em BlackBerry mạ vàng và kim cương, bên cạnh là nhân viên bảo vệ với vẻ mặt rất lạnh lung, mỗi máy có giá trị 1 tỷ chứ không phải ít. Những sản phẩm mạ vàng và kim cương được trưng bày trong lôn kính rất đẹp, ngoài iPhone mạ vàng thì gây chú ý hơn cả là chiếc BlackBerry 9780 mạ vàng, đính kim cương, bàn phím tiếng Việt, một chiếc Porsche Design P9981 mạ vàng và hai chiếc BlackBerry Q10 trắng và đen đều mạ vàng đính kim cương lấp lánh

Cố gắng chụp vài tấm hình cho anh em chiêm ngưỡng, những sản phẩm này được thiết kế với phiên bản giới hạn và đặc biệt. Cảm nhận ban đầu nếu như chiếc BlackBerry Q10 màu trắng lần trước được phủ toàn bộ (khung sườn, chi tiết phím, phím chức năng, logo BlackBerry) bằng vàng 24K, thì lần này, chiếc BlackBerry Q10 màu đen được mạ vàng trắng và kim cương đính từng hạt. Công bằng mà nói, với một chiếc BlackBerry Q10 thuần đen, được phủ lên lớp vàng trắng và kim cương ở những điểm nhấn quan trọng, khiến cho nó trở lên sắc lạnh, mạnh mẽ hơn đồng thời làm tôn lên những đường nét phong cách và cá tính. Tất nhiên, tính chất "cao cấp", vẻ sang trọng là không hề mất đi, thậm chí còn được nâng lên một bậc.

<span style="">BlackBerry Bold 9780 mạ vàng đính kim cương nổi bật cạnh các em iPhone mạ vàng</span>
    <span style="">

</span>
    <span style="">Cận cảnh em nó với bàn phím tiếng Việt rất oách nha</span>
    <span style="">

</span>
    <span style="">Vàng ron làm chói lòa cái máy ảnh cùi mía của em luôn</span>
    <span style="">

</span>
    <span style="">Cạnh viền toàn kim cương đính hạt không ah, con này giá 1 tỷ thích thì nhích nha:P</span>
    <span style="">

</span>
    <span style="">BlackBerry Porsche Design P&#039;9981 cũng mạ vàng nhìn cực kỳ sang trọng</span>
    <span style="">

</span>
    <span style="">Hai em BlackBerry Q10 lung linh luôn nha</span>
    <span style="">

</span>
    BlackBerry Q10 màu trắng, mạ vàng luôn nha
    <span style="">

</span>
    Nhìn từ trên xuống, phê như con tê tê
    <span style="">

</span>
    Em màu đen nhìn sang hơn mà còn đính kim cương nữa
    <span style="">

</span>
    Nhìn từ trên xuống và bên cạnh là tai nghe cũng dát vàng luôn
    Anh em BBer nào rảnh qua chiêm ngưỡng em nó chơi ở quận 7 trung tâm triễn lãm SECC

1 Tỵ 1 em thì đùng là không giám mơ rồi ). Cầm mấy em này chắc là dễ bị "chặt tay" lắm :3...

Trích dẫn Gửi bởi loveicily
    1 Tỵ 1 em thì đùng là không giám mơ rồi ). Cầm mấy em này chắc là dễ bị "chặt tay" lắm :3...
    Mấy bác xài hàng này ai dám chặt!

Chắc là Golden Ace mang hàng đặt ra trưng bày, chứ làm trước mà ế thì lỗ to!

Guest
    nghe đồn bên đó chỉ mạ vàng iPhone bán còn BlackBerry chưng bày cho anh em ngắm chơi

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72

Theo e thì một số máy là hàng đặt của khách, còn một số là hàng ế dùng để trưng bày )...thấy bảo một số Sp làm ko đúng hợp đồng bị trả lại :3...

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam72

Theo e thì một số máy là hàng đặt của khách, còn một số là hàng ế dùng để trưng bày )...thấy bảo một số Sp làm ko đúng hợp đồng bị trả lại :3...

Cá nhân mình không thích phong cách này nó làm mất đi sự năng động. Chỉ để ngắm thôi.

Guest
    Cá nhân mình không thích phong cách này nó làm mất đi sự năng động. Chỉ để ngắm thôi.

Chỗ này sát bên công ty mình, ngày nào cũng lướt qua vài bận nhưng chưa khi nào vào trong cả. Hôm nào thử 1 lần cho biết mới được! )

Chỗ này sát bên công ty mình, ngày nào cũng lướt qua vài bận nhưng chưa khi nào vào trong cả. Hôm nào thử 1 lần cho biết mới được! )

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vietnam Telecomp 2013 chính thức khai mạc ngày hôm nay
    Bởi trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-11-2013, 08:14 PM
  2. Báo cáo kết quả kinh doanh Q4 Tài khóa 2013, BlackBerry lãi 94 triệu USD
    Bởi banhanghieu trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 01-04-2013, 10:45 AM
  3. Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 16-03-2013, 05:12 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-01-2013, 05:54 AM
  5. "Triều đại" của RIM liệu có "sụp đổ" vào năm 2013?
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-11-2012, 09:08 AM