Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thông cảm cho mình là mình thích post bài nhưng lại ngu TA nên nhờ anh gu gồ dịch
    Mong mí bác thông cảm. heeee

"Chocolate Chunk Apps đã chỉ cần thực hiện kết nối Wi-Fi trên BlackBerry của bạn hữu ích hơn với WiFi Media Backup ..... Mới Các ứng dụng cho phép bạn tự động tải ảnh, video, thoại và ghi chú của bạn từ BlackBerry của bạn với máy PC trong nền Eye-Fi trên BlackBerry của bạn. "
    BerryReview

"Chụp ảnh và video cả ngày, về đến nhà, và họ đã chờ đợi trên máy tính của bạn trong vài phút."
    Phản biện

Việc đầu tiên của loại hình này cho Blackberry ...
    1) Chụp ảnh, video hoặc ghi chú bằng giọng nói trên Blackberry của bạn, bất cứ nơi nào và bất cứ lúc nào. Các tập tin mới sẽ được thêm vào "tải lên danh sách chờ đợi".
    2) Trở về nhà hoặc tới văn phòng - bất cứ nơi nào mà bạn có một mạng WiFi và PC (máy chủ của chúng tôi Media miễn phí phải được cài đặt trên máy tính này).
    3) Khi phát hiện các ứng dụng mạng gia đình của bạn, tất cả các file trong danh sách chờ đợi tải lên kỳ diệu sẽ tự động được tải lên máy tính của bạn qua WiFi - tất cả đều liên tục ở chế độ nền.

Bạn có thể ngay lập tức xem tất cả các phương tiện truyền thông của bạn Blackberry trên PC của bạn - không có dây cáp, Media Manager hoặc Desktop Manager cần thiết.

Làm thế nào tôi có thể sử dụng Wifi Media Backup?:
    Xem video và hình ảnh của ngày trên máy tính của bạn trong vài phút và không có cáp.
    Sao lưu tất cả các hiện hình ảnh, video vv để máy tính của bạn ở tốc độ WiFi. Ngay cả khi Blackberry của bạn & Cuốn bị mất, phương tiện thông tin quý báu của bạn sẽ vẫn còn.

Plus: Chuyển bất kỳ file nào (thậm chí cả thư mục) từ BlackBerry với máy tính tại WiFi tốc độ - thậm chí không có các tập tin media.

Cách thức hoạt động:
    Wifi Media Backup được tạo thành hai phần: các ứng dụng BlackBerry, và một trọng lượng nhẹ ứng dụng PC đơn giản, máy chủ truyền thông (Mac hiện tại không hỗ trợ).
    Sau khi cài đặt Media Server và thiết lập một kết nối đến các BlackBerry bạn đã sẵn sàng để đi.

Lưu ý rằng bạn có thể cài đặt Media Server trên nhiều máy tính như khi bạn muốn.

Những gì bạn cần:
    Mạng WiFi.
    Wifi có khả năng Blackberry.
    Windows PC.

Lưu ý:
    Blackberry sử dụng định dạng sau cho phương tiện truyền thông:
    Hình ảnh: jpg (có thể xem trong Windows).
    Video: 3GP (chúng tôi khuyên bạn nên VLC media player để xem).
    Voicenotes: amr (một bên thứ 3 media player / chuyển đổi có thể là cần thiết như "cầu thủ amr").

Mọi thứ đều được tự động xem! - Trước khi bạn biết nó ảnh vv được thuận tiện của bạn trên máy tính và sẵn sàng cho.
    Chuyển các tập tin địa phương trên wifi - vì vậy không có chi phí dữ liệu và tải lên nhanh.
    Làm việc cho tất cả các tập tin trên Blackberry của bạn: trên thẻ SD hoặc bộ nhớ Blackberry nội bộ.
    Hoạt hình giao diện người dùng để xem chờ đợi chuyển giao và tiến độ chuyển giao trong thời gian thực.
    Sử dụng tùy chọn gửi để gửi bất kỳ tập tin trực tiếp vào máy tính của bạn: tuyệt vời cho-> PC file chuyển BlackBerry nhanh chóng.
    Inbuilt tập thám hiểm: xóa, đổi tên hoặc chọn bất kỳ tập tin trên Blackberry của bạn (bộ nhớ trong và thẻ SD).
    Cài đặt miễn phí Media Server của chúng tôi trên nhiều máy tính vào mạng WiFi khác nhau.

hơ hơ.......................

sòt này mô tã nhieu chức năng quá,dơn vê dùng thử.thanks bác share

muy buena gracias ếpro funciones para 8520

Các Chủ đề tương tự

1. Backup dữ liệu các mạng wifi đã lưu OS 10 (của em Z10)
    Bởi trong diễn đàn Hệ điều hành BB10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-07-2015, 05:02 PM
  2. khi up rom qua wifi có cần phải backup dữ lịêu không.
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-11-2013, 07:39 PM
  3. Bản Leaked OS 7.1 mới được RIM bổ sung tính năng Media Sharing qua Wifi
    Bởi huuduanmobile trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 01-05-2012, 12:36 PM
  4. HELP lỗi An error has occurred attempting to play media youtube khi dùng wifi
    Bởi miinphansi trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-03-2012, 12:43 AM
  5. mIQ: Backup, Sync, Share contacts, media,...
    Bởi vnsimp0202 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-08-2011, 04:13 PM