Kết quả 1 đến 4 của 4
    Có bao giờ bạn nghĩ rằng bạn đôi khi chỉ cần một ứng dụng thời tiết nhanh chóng, nhưng rất nhỏ (40 KBytes) mà không chạy ngầm và có thể cung cấp cho bạn xem thời tiết hiện tại và 5 ngày dự báo thời tiết bằng cách chỉ cần nhấp chuột một biểu tượng?

There are many weather apps available for BlackBerry® but the problem with those apps is that they are either hundreds kilo bytes big or they are just a link to a web page and slow to launch, and or they run in the background.

Have you ever thought that you sometimes just need a fast but very small weather application (40 KBytes) that doesn't run in the background and can give you current and 5 days weather forecast by just clicking an icon or a hot key?

If so try InstantWeatherLight.

Now also supports BerryWeather icon sets!
    Screenshots

Download OTA

Download QR

File zip cho OS 4.5 các bác down tại đây (jad+cod)<br /><br />--- Added at 20/01/2012, 21:16 ---<br /><br />Cái này hay à nha, tự mình tạo icon đc hoặc dùng icon của berryweather, cho lựa chọn phím tắt (từ cái hãng fonware chuyên gia phím tắt mà ^^), nãy giờ ngồi mò để set thành phố mà chẳng đc, khó quá, bác nào giúp em với, đà nẵng nhé

Không set đc icon ra homescreen rồi . Dùng thế này nhé các bác, vào chọn setup Phần city info các bác nhập tên thành phố dấu cách là dấu + nhé sau đó là phẩy đất nước (vd: Da+Nang,Viet+Nam). Temperature thì nên lựa độ C không thì xài độ F(em quen độ C :P). Get icon set from (Phần này là tạo icon thời tiết) lựa your bb, sau đó vào trang này down icon về http://www.bellshare.com/berryweather/i ... =downloads Down xong các bác giải nén lưu vào thẻ nhợ(hoăc bộ nhớ máy) vào lại phần mềm chọn mục get icon location on your bb, Chọn đường dẫn đến thư mục icon vừa down. Phần hotkey tùy các bác. Nếu set icon thì lúc khởi ðộng hơi bị lâu

Phần mỀm này theo mình biết thì khi nhấp vào biểu tượng nó mới cho biết nhiệt độ còn ko nhấp thì nó......Tóm gọn ko hay lắm, bản thân từng sd.

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. phần mềm học tiếng Hoa
    Bởi inthelong09 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 26-09-2014, 11:09 PM
  2. (Help): Pin: Z10-01 báo 0% vẫn xài tiếp tục được hơn 3h? Có phải lỗi Pin ảo?
    Bởi tienanhTBa3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 15-05-2014, 12:24 AM
  3. Đánh giá chi tiết về phần cứng của BlackBerry Q10
    Bởi vulinhads trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry 10
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 02-09-2013, 09:48 AM
  4. Các anh em cho hỏi và xin phần mềm học tiếng anh giao tiếp tốt nhất cho playbook
    Bởi thegioi938 trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 23-05-2013, 09:52 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-08-2012, 11:43 AM