Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    QuickNotes cung cấp khả năng sử dụng lưu trữ các ghi chú một cách nhanh chóng. QuickNotes được đóng gói đầy đủ các tính năng để làm cho cuộc sống của bạn dễ dàng hơn bằng cách cho phép bạn lưu các ghi chú của bạn ở nhiều nơi

Đây là bản FULL mời mọi người chiến

Các tính năng:
    * Template Feature - Bạn có thể chọn bất kỳ màu nào mà Post-It notes đang được bán và sử dụng nó như là màu ứng dụng QuickNotes của bạn.
    * Title Feature - Trong các tùy chọn, có một tùy chọn để cho phép đặt tên. Điều này cho phép bạn thêm một tiêu đề cần lưu ý của bạn và bất cứ nơi nào không phải của bạn sẽ xuất hiện, tiêu đề xuất hiện cho nó. Điều này có thể được bật hoặc tắt bất cứ lúc nào.
    * History Feature - Bạn có thể đặt số lượng history bạn muốn giữ (5-30) trong cửa sổ tùy chọn.
    * Email Feature - Bạn có thể gửi email các lưu ý hiện đang thiết lập để các email đặt trong menu tùy chọn của bạn. Nếu bạn không muốn phải bấm vào nút, nhưng vẫn muốn một email - bạn chỉ có thể bật email tự động "" và nó sẽ tự động email bạn mỗi khi bạn bấm vào lưu.
    * Tính năng MemoPad - Bạn có thể thêm các ghi chú hiện đang thiết lập để các MemoPad. Cùng với tính năng email, nếu bạn không muốn phải bấm vào nút MemoPad, nó sẽ tự động lưu vào MemoPad của bạn.
    * Save on Erase Feature - Trong các tùy chọn bạn có thể chọn để tự động lưu tất cả các thời gian sau khi bạn nhấn nút Xóa.
    * Display Location - Chọn để hiển thị các ghi chú ở trên cùng hoặc dưới cùng của trình đơn của bạn.
    * AutoSave - Nếu bạn muốn để có thể nhanh chóng đóng các ứng dụng thay vì phải bấm vào lưu mọi lúc - bây giờ bạn có thể! Chỉ cần kích hoạt tính năng Tự động lưu và nút quay lại làm việc cho bạn.
    * Menu Integration - Nó được xây dựng trực tiếp vào trình đơn của bạn. Bằng cách này, bạn có thể truy cập nhanh chóng trực tiếp để chỉnh sửa nó.
    * Font Control - chọn cỡ chữ, font.
    Lưu ý :
    Display Dimensions
    160x160, 240x160, 240x240, 240x260, 240x320, 320x240, 360x480, 480x320, 480x360

Operating System
    4.5, 4.6, 4.7 Non-Touch, 4.7 Touch Screen, 5.0 Non-Touch, 5.0 Touch Screen

Link OTA do anh vnbb cung cấp thanks a

Added at --- 10/02/2011, 16:29 ---

chém tý =)) bên tinh tế có đứa chém mình vụ bài post này ) đề nghị mọi người không chém, tội nghiệp em lắm à nha

Phần mềm này rất hay. Thanks!

Phần mềm này rất hay. Thanks!

Không có nhu cầu dùng cái này!
    Up lên cho ai cần!
    Thank bác!

cho em hỏi phần mềm này có đưa ra home screen được không mấy bác?

Trích dẫn Gửi bởi thienho99
    Trước khi hỏi, sao ko tìm : TỔNG HỢP PHẦN MỀM - PHẦN III

Guest
    Dạ thưa câu trả lời là không. Bạn muốn đính Note ra homescreen có thể dùng 2 soft sau đây ( nhược điểm là 2 soft sau chỉ dành cho OS cao #:-s #:-s , nếu bạn dùng OS 4.5 hoặc thấp hơn, tìm các giải pháp mặc định ^^ cần thì pm yahoo tớ giúp nhé )

Fixmo Tools ( dành cho OS4.6 trở lên )

Ngoài ra nếu bạn muốn có 1 bộ công cụ tích hợp và có luôn tính năng đưa memo hoặc reminder ra màn hình chính và bộ nhớ không phải là vấn đề đặt nặng, bạn có thể dùng ứng dụng FixmoTools , xem tham khảo ở topic http://bbvietnam.com/post1941.html#p1941

Tính năng: Memo - Tạo một danh sách công việc phải làm được đăng trực tiếp trên nền của màn hình BlackBerry của bạn

Hoặc StickyNote ( dành cho OS4.7 trở lên): link tham khảo http://bbvietnam.com/post3840.html#p3840

Tóm lại là

SickyNote cho phép bạn đặt note lên màn hình BlackBerry, mỗi khi bạn bật màn hình, bạn sẽ thấy ngay cái note... thế này mà còn quên thì GOD BLESS YOU :ugeek: :ugeek:

Có thể chỉnh sửa vị trí, cỡ chữ, nền, màu sắc note

Có thể dễ dàng giấu note hay thay đổi note

Dạ thưa câu trả lời là không. Bạn muốn đính Note ra homescreen có thể dùng 2 soft sau đây ( nhược điểm là 2 soft sau chỉ dành cho OS cao #:-s #:-s , nếu bạn dùng OS 4.5 hoặc thấp hơn, tìm các giải pháp mặc định ^^ cần thì pm yahoo tớ giúp nhé )

Fixmo Tools ( dành cho OS4.6 trở lên )

Ngoài ra nếu bạn muốn có 1 bộ công cụ tích hợp và có luôn tính năng đưa memo hoặc reminder ra màn hình chính và bộ nhớ không phải là vấn đề đặt nặng, bạn có thể dùng ứng dụng FixmoTools , xem tham khảo ở topic http://bbvietnam.com/post1941.html#p1941

Tính năng: Memo - Tạo một danh sách công việc phải làm được đăng trực tiếp trên nền của màn hình BlackBerry của bạn

Hoặc StickyNote ( dành cho OS4.7 trở lên): link tham khảo http://bbvietnam.com/post3840.html#p3840

Tóm lại là

SickyNote cho phép bạn đặt note lên màn hình BlackBerry, mỗi khi bạn bật màn hình, bạn sẽ thấy ngay cái note... thế này mà còn quên thì GOD BLESS YOU :ugeek: :ugeek:

Có thể chỉnh sửa vị trí, cỡ chữ, nền, màu sắc note

Có thể dễ dàng giấu note hay thay đổi note

Guest
    thsk bac nhiu nhiu,e dang can

thsk bac nhiu nhiu,e dang can

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. PlayEpub Book Reader - Ứng dụng đọc sách chuyên nghiệp trên BB10.
    Bởi huynhphung19 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 19-01-2015, 05:46 PM
  2. PaceMaker DJ [Update v1.1.2] - Giúp bạn trở thành một DJ chuyên nghiệp trên PlayBook
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 04-12-2014, 11:37 AM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-10-2012, 11:49 PM
  4. Xử lý ảnh chuyên nghiệp trên PlayBook bằng PicShop và ScrapBook
    Bởi khackhoan.phung trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 15-10-2012, 09:38 AM
  5. VT-Sound-Spy-v10- soft gián điệp chuyên nghiệp trên bb
    Bởi chamhetsms trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 13-06-2012, 06:22 PM