Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vợ mình dùng Z10, cũng BBM, Facebook và đến chiều đi làm về vẫn còn 50% pin đó bạn. Đang dùng OS 10.2.1.1055 nhé
    Vợ bác chắc dùng ko nhiều lắm, em dùng Z10 sau chuyển dùng Q10 nhưng hồi đó chưa có 10.2.1.1055 nhưng bản này em dùng cho Q10 thấy nhiều cái phiền toái nên cứ bản chính thức em dùng thôi, tí nữa là về bbos do ko back up được dữ liệu từ 10.2.1 về 10.2.0

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Vợ mình dùng Z10, cũng BBM, Facebook và đến chiều đi làm về vẫn còn 50% pin đó bạn. Đang dùng OS 10.2.1.1055 nhé
    Vợ bác chắc dùng ko nhiều lắm, em dùng Z10 sau chuyển dùng Q10 nhưng hồi đó chưa có 10.2.1.1055 nhưng bản này em dùng cho Q10 thấy nhiều cái phiền toái nên cứ bản chính thức em dùng thôi, tí nữa là về bbos do ko back up được dữ liệu từ 10.2.1 về 10.2.0

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    cái chò candy thì em không chơi, em không biết iphone nó châu đến mức nào, nếu pin châu được như thế thì có lẽ 3 thằng cu ở cty e đã không phải off data, và ra ngoài quán nước nhìn cũng khá nhiều người làm vậy. Bác dùng Q10 ntn ạ, full tất cả, 3G, bbm, facebook, email bác có mấy cái và một ngày nhận bao nhiêu ạ. E ko dùng Z10 nhưng chỉ biết thằng bạn nó rất ưng vì pin nó dùng được nhiều (nguyên bản từ nhật cường không cài thêm gì nhé) chỉ có facebook là nó có để thôi. E dùng một em 9860 full 3G, 2 email (10 email/ngày, facebook online) gọi thường xuyên vì là nv kd cũng chụ được đến 9h tối còn khoảng 15%.
    Vâng, Z10 các bác xịn, nguyên bản, pin:tốt, Q10 của em mua máy dựng bác à, em dùng nhiều từ sáng đến tầm 18h tối còn 20%, on data liên tục, chục cuộc gọi đi gọi đến, mỗi cái tầm 2,3 phút, bbm khoảng 1,2h/ ngày,khoảng chục cái email, thỉnh thoảng vào mạng, ko để on facebook, máy bạn bác xịn dùng như thế đến 9h tối đổi cho em Q10 em các thêm tiền, còn em dùng 2G off data chắc vài ngày, đang bb10 chuyển sang 9860, chắc cũng xịn nốt nên pin:trâu lắm, em rất thích 1 con tốt và trâu bò mới đáp ứng được, em có nhu cầu cao mà
    Ps: em chẳng biết iphone là cái mày gì nên ko so sánh với máy đó

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    cái chò candy thì em không chơi, em không biết iphone nó châu đến mức nào, nếu pin châu được như thế thì có lẽ 3 thằng cu ở cty e đã không phải off data, và ra ngoài quán nước nhìn cũng khá nhiều người làm vậy. Bác dùng Q10 ntn ạ, full tất cả, 3G, bbm, facebook, email bác có mấy cái và một ngày nhận bao nhiêu ạ. E ko dùng Z10 nhưng chỉ biết thằng bạn nó rất ưng vì pin nó dùng được nhiều (nguyên bản từ nhật cường không cài thêm gì nhé) chỉ có facebook là nó có để thôi. E dùng một em 9860 full 3G, 2 email (10 email/ngày, facebook online) gọi thường xuyên vì là nv kd cũng chụ được đến 9h tối còn khoảng 15%.
    Vâng, Z10 các bác xịn, nguyên bản, pin:tốt, Q10 của em mua máy dựng bác à, em dùng nhiều từ sáng đến tầm 18h tối còn 20%, on data liên tục, chục cuộc gọi đi gọi đến, mỗi cái tầm 2,3 phút, bbm khoảng 1,2h/ ngày,khoảng chục cái email, thỉnh thoảng vào mạng, ko để on facebook, máy bạn bác xịn dùng như thế đến 9h tối đổi cho em Q10 em các thêm tiền, còn em dùng 2G off data chắc vài ngày, đang bb10 chuyển sang 9860, chắc cũng xịn nốt nên pin:trâu lắm, em rất thích 1 con tốt và trâu bò mới đáp ứng được, em có nhu cầu cao mà
    Ps: em chẳng biết iphone là cái mày gì nên ko so sánh với máy đó

Trích dẫn Gửi bởi tienhuy_hh88
    Vợ bác chắc dùng ko nhiều lắm
    Thì đó, vấn đề là do cách dùng của mỗi người mỗi khác. Vợ mình chủ yếu dùng nghe/gọi, nhắn tin, BBM, Facebook chút xíu. Ít khi lướt web trên đó vì ngồi máy tính suốt ngày.

Mà lướt web là cái làm tốn pin nhất trên BB10 đó bạn, Browser của BB10 rất tốt về tốc độ, về dàn trang ... nhưng cũng rất tốt trong việc tiêu hao pin đó

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Thì đó, vấn đề là do cách dùng của mỗi người mỗi khác. Vợ mình chủ yếu dùng nghe/gọi, nhắn tin, BBM, Facebook chút xíu. Ít khi lướt web trên đó vì ngồi máy tính suốt ngày.

Mà lướt web là cái làm tốn pin nhất trên BB10 đó bạn, Browser của BB10 rất tốt về tốc độ, về dàn trang ... nhưng cũng rất tốt trong việc tiêu hao pin đó
    Em nghĩ cũng do nhu cầu bác à, để on data 3G hoặc EDGE tốn pin hơn wifi đúng ko bác, EDGE thì em chưa chắc nhưng 3G tốn hơn, em dùng cũng nhiều, Browser trên bb10 em đánh giá cao về nó, tốc độ phải nói là tuyệt, có ông dùng 5S thỉnh thoảng gạ em đọ tốc độ rồi lại chạy mất, khoái bb10 lắm,thích Z10 để full cảm ứng nhưng vợ thích ip nên mua ip, ở Việt Nam là nó thế đấy bác ợ, cơ quan em toàn ip có mỗi em dùng bb, ông ấy thích công nghệ nữa, biết bbm và thích nó lắm, email với bbm của ip ko gủi kèm file được nhiều định dạng như bb nên thỉnh thoảng ra lại cầm máy em nghịch nghịch, ngắm ngắm, mấy ổng ngồi chơi game em kệ, mất thời gian, bác dùng Z30 thấy hay review, em đổi được lên Z30 nhưng nhu cầu của em hợp với Q10 nhiều hơn, mở mắt dậy thói quen của em là vơ lấy cái Q10, xem có email hay tin nhắn gì không, sau đó và bbm và bbworld xem free cái gi,có tin tức gì mới không rồi mới leo ra khỏi giường, đôi lời tâm sự, hi

trên ios với android cái app Gmail rất ngon, ai dùng gmail thì nên xài app này (ở mình hầu như ai cũng dùng gmail)
    hoặc dùng Mailbox (ko nhớ nó có cho đính kèm nhiều định dạng ko nữa)

thực ra có thì tiện, ko có e thấy cũng ko qá qan trọng, h đám mây rất tiện và đơn giản mà, qăng lên mây rồi share link mail miếc cũng vậy ah

Trích dẫn Gửi bởi mrcantona
    trên ios với android cái app Gmail rất ngon, ai dùng gmail thì nên xài app này (ở mình hầu như ai cũng dùng gmail)
    Gmail chỉ dành cho mail cá nhân thôi, công ty - doanh nghiệp hay tổ chức chính phủ họ phải dùng mail riêng chứ

Mình dùng z10 xài 3G liên tục ko bao giờ bật wifi mà Web đến 7-8h tối pin mới báo dưới 20% thôi.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 03-07-2014, 04:11 PM
  2. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 13-06-2013, 10:41 AM
  3. Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-05-2013, 03:49 PM
  4. RIM cho phép các nhà phát triển khai thác tính năng "Push" trên BlackBerry 10
    Bởi tran.lyly82 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 06-08-2012, 11:52 AM
  5. Thêm nhiều nhà khai thác triển khai thanh toán tích hợp trên App World.
    Bởi huynhphung19 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-02-2012, 12:13 AM