Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 39 của 39
    Tinhte giờ là tungtoe rồi!
    Nhưng đang tự hỏi một khi BBM trên IP Androi đuổi kịp BBM trên BB thì sẽ tnao! Phải giữ cái ji đó riêng cho mình chứ!

sự tăng nhất thời như thế này âu cũng là tin vui nhưng cũng không có gì đặc biệt cả, so với đầu năm thì nó vẫn còn thảm hại lắm đối với chính bản thân nó.
    Từ lâu lắm rồi mình không còn đọc bài trên tinhte nữa. Rất buồn vì cộng đồng BB từ đó mà ra rồi cũng từ đó mà lụi. Có lẽ những người kỳ cựu dùng BB cũng không còn ai ở đó nữa bởi những bạn trẻ mới lớn đã biết đến 97, 99 rồi nên không thấy rõ những cái khổ sở khi dùng os thấp để rồi sướng rơn khi chính mình viết được tiếng việt có dấu trên os4.5 chẳng hạn. Và cũng chẳng còn ai tâm huyết để trả lời những thắc mắc của các bạn bên đó nữa, lâu lâu vào thấy những bài hướng dẫn của mình nhiều người hỏi nhưng chẳng buồn trả lời nữa, mình nghĩ chắc ai cũng như mình

Trích dẫn Gửi bởi countrycowboy
    sự tăng nhất thời như thế này âu cũng là tin vui nhưng cũng không có gì đặc biệt cả, so với đầu năm thì nó vẫn còn thảm hại lắm đối với chính bản thân nó.
    Từ lâu lắm rồi mình không còn đọc bài trên tinhte nữa. Rất buồn vì cộng đồng BB từ đó mà ra rồi cũng từ đó mà lụi. Có lẽ những người kỳ cựu dùng BB cũng không còn ai ở đó nữa bởi những bạn trẻ mới lớn đã biết đến 97, 99 rồi nên không thấy rõ những cái khổ sở khi dùng os thấp để rồi sướng rơn khi chính mình viết được tiếng việt có dấu trên os4.5 chẳng hạn. Và cũng chẳng còn ai tâm huyết để trả lời những thắc mắc của các bạn bên đó nữa, lâu lâu vào thấy những bài hướng dẫn của mình nhiều người hỏi nhưng chẳng buồn trả lời nữa, mình nghĩ chắc ai cũng như mình
    em cũng như bác, bước chân đến với BB từ tinhte, nhưng giờ thì toàn Windows Phone trên đó nên em cũng chả còn mặn mà trừ cái chợ Nhật tảo. Tinhte ngày xưa đã chết rồi bác, lưu luyến nó làm gì...

) đang mong BB chết để cái 87 nhà mình thành "đồ cổ siêu hiếm" nhưng cái đà này BB sẽ không bao giờ chệt mà chuẩn bị bứt phá lên ngôi đầu bảng rồi) tương lai có thể Dâu sẽ đè bẹp Táo và Sung)

Trích dẫn Gửi bởi Culithuonghang
    Cái việc để foxconn sx là để giảm các chi phí sản xuất và quản lý.

Việc thiết kế và đưa ra các concept vẫn phải ở HQ của BlackBerry.
    Mình không nghĩ vậy, vì đọc câu trước đó bác Chen nói là "đội ngũ thiết kế của chúng tôi sẽ tập trung vào thiết bị dành cho doanh nghiệp" (tức là mảng thiết bị cao cấp). Còn hàng trung cấp chắc là để Foxconn vừa thiết kế vừa sản xuất luôn, một dạng OEM phần cứng. Và có lẽ thế thì mới phải đến Tháng 3 - Tháng 4 năm sau mới ra mắt được chiếc BB10 đầu tiên do Foxconn sản xuất chứ

Guest
    Bên tinh tế thấy sao nói vậy thôi
    chắc 2 nguồn khác nhau
    Lói chung là tin vui )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi muoiduong
    Bên tinh tế thấy sao nói vậy thôi
    chắc 2 nguồn khác nhau
    Lói chung là tin vui )
    ) một bên dìm hàng và một bên lăng xê hàng =))

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi thanhlxcsng
    bên này thì nói 354 triệu đô , bên thằng tinh tế thì nói 4.4 tỷ đô . vậy bên nào đúng ?
    Ngân lưu ròng là MẤT ĐI 4.4 tỷ còn trên kế toán là 354 triệu, kiểu như mua máy móc nhà xưởng xài được ước tính 10 năm giá trị 5 tỷ thì ngân lưu ròng năm đó là mất 5 tỷ, còn trên kế toán nó sẽ tính là 500tr

Guest
    Hi vọng năm sau sẽ tốt hơn, tập trung sản xuất nhiều máy giá rẻ nữa, nâng cao phần cứng nữa, giảm giá nhiều hàng tồn kho. Tiếc là về VN bị mấy ông phân phối bán đắt vãi hàng.

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 22-06-2014, 11:29 PM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-09-2013, 10:36 AM
  3. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-08-2013, 11:11 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 30-06-2013, 02:19 PM
  5. Cổ phiếu BlackBerry tăng 15% ngay trong ngày đầu mang tên mới BBRY
    Bởi 097854822k trong diễn đàn Tin tức BlackBerry