Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    Re: Kik Messenger for BlackBerry [ver 5.2.182913] - Nhắn tin như BBM giữa BB, WP, iPhone, Android

Ồ Kik đã trở lại rồi à ? Quá tuyệt ! Mình vô cùng thất vọng khi RIM không support nó nữa.
    WhatsApp cho BB hoạt động tốt nhưng giao diện hơi... xấu quá ! Kik chắc là giống BBM nhất rồi ! :-D
    ----
    Đã tested chức năng group chat với một Android và một iPhone, nói chung là rất tốt. Tin nhắn đến và đi nhanh, giao diện gọn gẽ. Tuy nhiên, khi chat với nhiều người cùng một lúc thì mỗi người nên (thật ra là phải) có display pic khác nhau, chứ không chịu không biết ai đang nói gì. )
    Hy vọng Kik cho BB sẽ sớm được hoàn thiện hơn nữa.

Đang ở
    Hà Nội
    Re: Kik Messenger for BlackBerry [ver 5.2.182913] - Nhắn tin như BBM giữa BB, WP, iPhone, Android

Em lại thấy khác bác, 2 máy ngay cạnh nhau mà nhắn tin mãi mới đến; dân việt mình quen dùng yahoo rồi, giờ máy nào cũng có gprs nên chat yahoo cho nhanh, đỡ phải reg nick

Đang ở
    Hà Nội
    Update v5.2.2
    Bác nào xài thì report cho anh em nhé!

<div class="bbm_bb_protected_desc">Premium Content</div>
    <div class="bbm_bb_protected_content">Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

Guest
    nghe vụ pin mà nản quá, ko dám cài cho bold béo, hic, BBM cũng ko có ai chat cùng nên cũng ko cài, suy cho cùng, máy cài mỗi yahoo với FB

Guest
    Mình hài lòng với Kik.
    Dùng nhanh và thuận tiện.
    Đơn giản.
    :-bd

Mình hài lòng với Kik.
    Dùng nhanh và thuận tiện.
    Đơn giản.
    :-bd

Em cũng công nhận là Kik rất đơn giản. Tất nhiên là chưa đầy đủ tính năng (vd chưa gửi được ảnh) nhưng dùng rất thích. Từ khi cài em đã lôi kéo được kha khá bạn bè dùng rồi. :-D
    Trên trang Facebook của Kik Interative hay có mấy cuộc thi, kiểu người dùng gửi ảnh của mình làm mặt vui nhộn lên, họ sẽ đánh giá & bầu chọn, hay phết đấy ạ ; anh chị em thử xem.

Sent from my BlackBerry 9800 using Tapatalk

Guest
    Em cũng công nhận là Kik rất đơn giản. Tất nhiên là chưa đầy đủ tính năng (vd chưa gửi được ảnh) nhưng dùng rất thích. Từ khi cài em đã lôi kéo được kha khá bạn bè dùng rồi. :-D
    Trên trang Facebook của Kik Interative hay có mấy cuộc thi, kiểu người dùng gửi ảnh của mình làm mặt vui nhộn lên, họ sẽ đánh giá & bầu chọn, hay phết đấy ạ ; anh chị em thử xem.

Sent from my BlackBerry 9800 using Tapatalk

Kik Messenger update lên bản 5.2.3 với cải thiện tình trạng pin, có bạn nào down được up lên dùm với, mình down toàn bị lỗi, không cách nào down được.

Guest
    Kik Messenger update lên bản 5.2.3 với cải thiện tình trạng pin, có bạn nào down được up lên dùm với, mình down toàn bị lỗi, không cách nào down được.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. CrunchSMS [UPDATE v3.42] - Phần mềm quản lý tin nhắn SMS như iPhone trên BlackBerry
    Bởi ngai8gioi10 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 619
    Bài viết cuối: 22-08-2017, 07:02 PM
  2. Hub+ Service cho Android cập nhật, bổ sung thêm Facebook Messenger
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm cho Android
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-11-2016, 07:09 PM
  3. Trả lời: 159
    Bài viết cuối: 16-06-2014, 10:03 AM
  4. Blackberry Messenger cho iPhone và Android sẽ ra mắt trong ngày 22/10/2013
    Bởi mynuong7676 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79