Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

BBM đã ra mắt cho cả iPhone và Android được khoảng 2 tháng, và từ đó đến nay BBM đã phát triển không ngừng. Liên tục nằm trong top các ứng dụng được tải về nhiều nhất trên các kho ứng dụng, từ BlackBerry World đến Apple AppStore hay Google Play. Thậm chí nằm trong Top 5 trên AppStore tại Vương quốc Anh và Argentina, và đứng đầu tại các nước Châu Phi như Negiria, Nam Phi...

Theo thống kê mà Forbes vừa công bố, BBM đã nằm trong Top 5 các ứng dụng

OTT được sử dụng nhiều nhất tại các quốc gia Châu Á Thái Bình Dương. Thậm chí là BBM được dùng nhiều nhất trong các nước thuộc khu vực này ngoại trừ Trung Quốc, Hàn Quốc và Nhật Bản. Không có gì ngạc nhiên khi Line được dùng phổ biến nhất tại Nhật Bản cũng như KakaoTalk được dùng phổ biến tại Hàn Quốc. Nhưng tại Trung Quốc, việc KakaoTalk vượt qua cả Wechat cũng là một điều ngạc nhiên khá thú vị.

Sự phát triển mạnh mẽ của BBM trong thời gian qua cho thấy sức hấp dẫn của BBM cũng như đây cũng là cơ sở để BlackBerry có thể kiếm được tiền từ dịch vụ BBM của mình trong tương lai.
    Theo: Forbes

View more random threads:

Phát triển mạnh mẽ quá, hết sức ấn tượng. Năm 2014 chắc có lẽ BBM sẽ đứng đầu TOP 5 OTT tại Châu Á TBD

Việt Nam có vẻ ngược lại khi Viber đầu bảng: http://in.news.yahoo.com/viber-reports-8-million-users-055110570.html !

Lên nữa đi nào

Bài này chém gió. Ng trung quốc đến tên kakao talk còn ko biết, làm sao mà dùng nhiều nhất đc

Ở vn khong có ai dùng bbm. Nói mỏi miệng thì bạn bè cũng chỉ phán câu. BlackBerry hả. Không chơi. Trừ ae dùng BlackBerry nhé
    P/s người việt thích cái thị hiếu nghe ai nói hay, tốt, quảng cáo rầm rộ thì dùng chứ họ không có thói quen từ bỏ cái tốt để chạy theo cái tốt hơn.

bb_no_money bạn bè mình có khá nhiều người dùng BBM trên iPhone và Android đấy chứ

) VIỆT NAM có lẽ là quốc gia đứng đầu về BBM)

Trích dẫn Gửi bởi m100
    bb_no_money bạn bè mình có khá nhiều người dùng BBM trên iPhone và Android đấy chứ
    ban be em khong co nhieu , vi no phuc tap hon may cai kia nen may thanh ko thich

Trích dẫn Gửi bởi tonyhieu
    ban be em khong co nhieu , vi no phuc tap hon may cai kia nen may thanh ko thich
    Bác rủ ai đó cài BBM thì phải Add ngay người đó vào cái Group của hội đó, Add vào Group rồi là họ cũng nhìn thấy mấy anh em khác cũng đã có trong nhóm và chỉ cần nhấn nút Add là invite được các bạn kia. Và thường xuyên trao đổi trong group là họ nghiện luôn đó

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 19-05-2016, 05:25 PM
  2. Trả lời: 78
    Bài viết cuối: 31-03-2014, 09:51 PM
  3. RSS Savvy - Đọc RSS mạnh mẽ cho BlackBerry 10
    Bởi luattrihung11 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 24-11-2013, 04:26 PM
  4. BlackBerry 10 đang được quảng cáo mạnh mẽ tại Anh
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry