Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Guest
    AddItem Create Task Memo Calendar or Email forward from Any Item 1.1.11 là công cụ nhỏ giúp bạn tạo một Task, memopad hay Calendar từ bất cứ đâu có thông tin cần thiết như trên web, sms, email...

<div style="float: left; padding: 10px;"></div> Tính năng
    Bạn có thể tạo Task, Memo, Calendar bằng cách lấy thông tin từ :
    ***** Email Messages
    ***** SMS Messages
    ***** Phone Calls Log
    ***** Web Browser
    ****Ngoài ra còn có thể Chuyển tiếp thông tin tới e-maill cần thiết trực tiếp từ menu
    Thông số : Version: 1.1.11
    **************File Size: 29 KB
    **************Required: 6.0.0 or higher

Phần mềm tên dài ngoằng này có giá 0.99$ trên Appworld Nhưng với BBvietnam.com, các bạn lại được dùng bản Full : DOWNLOAD :

<div>Premium Content</div>
    <div>Subscribe and get exclusive access to our premium content!</div>

------------Một vài hình ảnh
    ++

Re: AddItem Create Task Memo Calendar or Email forward from Any Item 1.1.11 - Lên lịch, ghi chú với cú click trên BlackB

Bạn chia sẻ cách tạo FULL các phần mềm này được không :P

Re: AddItem Create Task Memo Calendar or Email forward from Any Item 1.1.11 - Lên lịch, ghi chú với cú click trên BlackB

Phần mềm khá hay. Thanks bác.

[ Posted by Mobile Device ]

@drtiendiep Mình kiếm trên mạng chứ không có cách tạo Full bạn ơi, cảm ơn bạn đã theo dõi thường xuyên

Trích dẫn Gửi bởi drtiendiep
    Bạn chia sẻ cách tạo FULL các phần mềm này được không :P
    Vào trang http://bb.prohp.net/index.php
    Ngày nào cũng cập nhật App - Game - Theme Full cho các bác. :-bd. :x

[ Posted by Mobile Device ] &lt;br />&lt;br />--- Added at 18/01/2013, 11:49 ---&lt;br />&lt;br />Thấy cái nào hay thì post bài lên cho anh em cùng biết. =D>

@khaisilk1910 Em biết nên chia sẻ nhưng viết một bài chi tiết về nó, em thấy hay hơn :P chú ý chút xíu trong những phần mềm của em gửi sẽ thấy mà :x

@tndoubleh : mình có nói Thấy cái nào hay thì post bài lên cho anh em cùng biết ở trên rồi mà ;

[ Posted by Mobile Device ]

@khaisilk1910 ừm, công nhận nhiều phần mềm cũng không hay lắm, em cũng bỏ luôn :">

@tndoubleh mình thấy mấy cái serie e-mobile trên trang bb.prohb.net hay hay đó pac, search trên app world xem cái giá khá cao ... có thể rất hay .

Guest

@evileys69 hihi, cảm ơn bác, em mong nó chạy được với máy em để em test, còn không em dịch lại mong rằng mọi người dễ hiểu nhất

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BBM, Hub, Contact, Calendar, Note, Task có bản cập nhật cho Priv
    Bởi canhcutdethuong_chim trong diễn đàn BlackBerry Priv
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-01-2016, 09:09 PM
  2. OldSearch v.3.3.1 - Search in Memo bodies, Contact notes, Task notes, Message bodies.
    Bởi tungkyrnguyen1 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-02-2013, 03:53 PM
  3. EveryNote - Lưu SMS, EMail ra Memo, Calendar, Task và TXT file
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 11-09-2012, 08:34 AM
  4. Forward, Reply and Edit - Tiện ích rất hay khi dùng Email trên BB
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-05-2011, 12:32 AM
  5. Trả lời: 4