Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 60
    91 os6 thì bác load file net_rim_bb_sbinjector_lib.cod đính kèm thử xem (file đk có cả file jad, chạy file đó để load vô BB)

các pro vào trang này test xem cái ip nào con ok thì hãy sài cái ip đó.. chứ như cái hình trong topic thì ip đó die rồi đó. em mới cài để test thử vài ngày xem sao
    http://mds.hibb8.com/

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi disciplebb
    trước đây mình cài antibrokennet nhưng vẫn bị lỗi 3rd, cứ phải reset hoài mới nhận được mail trên smartmail hoặc duyệt web trên UC browser. Tình cờ vào một trang web của China thấy phần mềm Broken net fixup của nó, down về test thử thì thấy ok, không bị lỗi 3rd nữa.
    các bác test thử và cho ý kiến nhé:
    Các bác cài Broken net fixup và cấu hình như sau:

Sau đó bấm menu và chọn cái hàng có 4 ô vuông màu đen (chữ tàu mà) là ok. Đảm bảo hết lỗi 3rd với mọi rom.

link:
    http://2e8e0239.linkbucks.com
    Cám ơn bác đã chia sẻ nhưng IP và MDS port của bác die rui. mình theo link của bác do_hung_manh http://mds.hibb8.com/ kiếm đc IP và MDS port mới IP:72.14.179.254;Port:54321 làm phát ăn ngay. BBvietnam MUÔN NĂM. vietttel MUỐN ) ) ) NẰM.

Mình cũng vừa làm theo cách của bạn berybr , được luôn. Cảm ơn bạn Berybr nhiều )

Nhưng không biết sau này còn bị không, mình đang test tiếp.
    Có j thông báo sau

oa oa có run trên os6 không bác máu quá mà lên os6 bị 3rd lên toàn sài os5 bác nào test ngon trên os6 rồi rep cho ace bít cái

thông báo là k ăn thua, đc vài ngày. nản..............

Trích dẫn Gửi bởi anhducvnn
    oa oa có run trên os6 không bác máu quá mà lên os6 bị 3rd lên toàn sài os5 bác nào test ngon trên os6 rồi rep cho ace bít cái
    Dùng cho os 5 thôi bác ơi!

Trích dẫn Gửi bởi mandem
    thông báo là k ăn thua, đc vài ngày. nản..............
    Nói cụ thể hơn trường hợp của bác đi, anh em dùng ngon lành mà.

Đúng là để thì vẫn bị 3rd lại. Nhưng mỗi lần bị thì chạy là ok mà.

Trích dẫn Gửi bởi disciplebb
    trước đây mình cài antibrokennet nhưng vẫn bị lỗi 3rd, cứ phải reset hoài mới nhận được mail trên smartmail hoặc duyệt web trên UC browser. Tình cờ vào một trang web của China thấy phần mềm Broken net fixup của nó, down về test thử thì thấy ok, không bị lỗi 3rd nữa.
    các bác test thử và cho ý kiến nhé:
    Các bác cài Broken net fixup và cấu hình như sau:

Sau đó bấm menu và chọn cái hàng có 4 ô vuông màu đen (chữ tàu mà) là ok. Đảm bảo hết lỗi 3rd với mọi rom.
    link:
    http://2e8e0239.linkbucks.com
    Mình mạng viettel. Chạy cái nè thì bị lỗi như sau: java.io.IOException . Cao thủ help mình với

Xin lỗi chủ topic nhưng lần sau phần mềm j thì ghi lấy cho cái OS đời bao nhiu, chứ ngoài thì ghi cho mọi rôm trong thì được có mỗi OS 5.0 ức chế wa

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Chia sẻ] Khắc phục lỗi Pin ảo trên Z10 _ 1 cách hiệu quả, đơn giản và khoa học.
    Bởi cameranguytrang2 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 15-04-2015, 10:19 PM
  2. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-09-2013, 02:34 PM
  3. [Help] Cách khắc phục tình trạng giật, nháy màn hình sau khi map key !
    Bởi phân tích trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-09-2012, 09:33 PM
  4. Anti broken net
    Bởi linktest trong diễn đàn BlackBerry Javelin 8900
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-12-2011, 07:40 AM
  5. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 15-08-2011, 09:15 PM