Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39

Nimbuzz là một phần mềm hỗ trợ

Chat khá phổ biến và cũng được nhiều người dùng BlackBerry sử dụng. Nó tương tự như IM+ hay Bejive, hỗ trợ bạn chat với bạn bè qua các dịch vụ như

Yahoo! Messenger,

FaceBook,

GTalk ... Hôm nay họ vừa có một bản cập nhật trên BlackBerry World với khá nhiều thay đổi và cải tiến, giúp người dùng có những trải nghiệm thú vị trên BlackBerry. Và đặc biệt, họ vẫn cung cấp miễn phí.

Những cải thiện và tính năng mới trong phiên bản này:
    • Thiết kế lại giao diện người dùng Nimbuzz (thiết kế theo thẻ tab) để dễ sử dụng
    • Giao diện chat dạng bubles và một danh sách trò chuyện riêng để truy cập nhanh
    • Cải thiện tuổi thọ pin đáng kể
    • Tăng cường hiệu suất: tải nhanh hơn danh sách liên lạc, truyền file tốc độ cao
    • Xác mình qua số điện thoại: Cho phép tự động kết nối với bạn bè thân thiết của bạn và cung cấp các gợi ý. Ngoài ra, bạn có thể lấy lại mật khẩu của bạn vào số điện thoại xác minh của bạn
    • Tích hợp với BBM
    Một vài hình ảnh:

• FREE MESSAGING - Replace SMS with unlimited free chat
    • IM COMMUNITY - Connect with multiple IM accounts and have them in one list (Facebook, Yahoo Messenger, Gtalk)
    • PICTURE SHARING – Click and share your favorite pictures with friends & family
    • VIDEO SHARING - Capture life moments and share with the world
    • CHAT HISTORY – Chat history keeps your conversation handy for later use
    • OFFLINE MESSAGES: Even if you turn off your phone, Nimbuzz saves your messages offline until you retrieve them during the next application use
    • BBM INTEGRATION – Set BBM Status message from Nimbuzz and send invites to your BBM buddies
    • CHAT BUDDIES – Use our popular chat buddies for Twitter, Cricket, Astrology etc.
    • AND MUCH MORE: Contact sorting, improved presence Icons, precise message time stamps, Chat history, N-world, free Avatars and much more.
    Tải miễn phí tại BlackBerry World (hỗ trợ BlackBerry OS 4.5 trở lên)

thử xem! IM+ pro hay bị treo quá :|

Trước dùng nokia toàn dùng cái này với shmessenger Giờ quay lại dùng thử xem sao.

Sent from my BlackBerry 9000 using Tapatalk

Mình thích dùng cái này.

Bác nào tải rồi cho em xin file cod vs nhé
    Cảm ơn các bác nhiều

một thời chiến đấu với em này cùng chú nokia 6300. Nhưng có beejive, whatsapp rồi thì có lẽ k cần nữa.

Đã cài thử, nhưng sao mình add tài khoản Y!M không được nhỉ? FB thì bình thường. máy mình 9220, no Bis?

Mọi người cho mình hỏi là có pm chat nào có chức năng search danh bạ không ạ, mình chát facebook qua Jabber của Beejive 2.0.3 9700 os 6. Danh bạ vài trăm người tìm cũng chết mệt. Nhiều lúc muốn id FB của 1 người để tag qua điện thoại mà tìm mãi mới thấy tên @@

Trích dẫn Gửi bởi thangpzoo
    Mọi người cho mình hỏi là có pm chat nào có chức năng search danh bạ không ạ, mình chát facebook qua Jabber của Beejive 2.0.3 9700 os 6. Danh bạ vài trăm người tìm cũng chết mệt. Nhiều lúc muốn id FB của 1 người để tag qua điện thoại mà tìm mãi mới thấy tên @@
    Beejive bản mới có phần facebook riêng biệt rồi mà bác. Dùng gì bản cũ /
    Mà nếu chỉ có nhu cầu facebook chat thì dùng app facebook messenger của chính facebook là tốt nhất bác ạ! Chat nhanh, ko tốn pin, treo cả ngày nó chạy trong process cũng đc

Guest
    add được mỗi facebook . . add yahoo thì bị blocked , gtalk thì bị chặn do truy cập từ địa chỉ lạ )

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. BBM cập nhật phiên bản 10.7 trên Beta Zone, hỗ trợ gửi ảnh trong Group Chat
    Bởi quocphuonghgg trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-02-2015, 05:32 PM
  2. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 13-12-2014, 12:44 PM
  3. Trả lời: 199
    Bài viết cuối: 05-01-2013, 01:37 PM
  4. [Hỏi] Phần mềm nào chat tốt nhất mà miễn phí cho blackbery 8800
    Bởi tainangbk1 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 06-04-2012, 10:31 PM
  5. [Update] Nimbuzz 1.3.61 - soft chat free