Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Blackbery nhân bản

BB nhân bản ( như cừu dolly ý) là các BB đc unlock phần cứng của bác hồ cẩm đào :x :x :x :
    1. unlock 1 flash>> nhân bản ra nhiều flash khác nhau
    2. nhập rất nhiều main chết flash về (thường nhập thẳng từ nhà máy của Rim và các main này đã bị đục lỗ trong quá trình thải bỏ, cũng có khi là của các máy BB hỏng, chết flash và các main này thì ko có lỗ)
    3. bung lồng flash của các main chết ra rồi gắn các flash đã đc unlock vào(nếu cần thiết thì phải câu dây đồng) , đóng vỏ(tất nhiên là vỏ lô)>>> 1 loạt BB với các thông số giống hệt nhau ra đời: trùng PIN, IMEI, BT MAC.... :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o Bên tinhte có hội dolly 8820 với thành viên hàng chục người

BB nhân bản có nhiều các khác với hàng zin:
    Ưu thế: K@y cọt các pm là dùng chung, share hàng loạt, chấp cả active online như Beejive, IM+ o:-) o:-) o:-) o:-)
    Nhược điểm:
    1. Flash yếu, mau chết, điển hình là nhiều máy ko uprom đc ^^ ^^ ^^
    2. Bị đục lỗ nên dễ liệt phím ^^ ^^ ^^
    3. Dễ bị ăn nguồn ^^ ^^ ^^ ^^
    4. Nhiều lỗi lặt vặt trong khi sử dụng: wifi, gprs, gps, hay reset ( ( (
    ... và bực nhất là bỏ tiền ra mua 1 em hàng chuẩn lại bị dính dolly X( X( X( X( X( X(

Tất nhiên nếu số bạn đẹp sẽ vớ đc 1 em dolly ngon chả kém gì em zin: máy ngon, sóng khoẻ, phím chuẩn ; ; ; nói chung là như đánh lô ế
    Nói chung thì hàng dolly phổ biến ở các dòng 87xx, 81xx, 88x, 83xx nhưng nếu nghi thì vẫn nên mở main kiểm tra =)) =)) =))

Trích dẫn Gửi bởi mitvan
    BB nhân bản ( như cừu dolly ý) là các BB đc unlock phần cứng của bác hồ cẩm đào :x :x :x :
    1. unlock 1 flash>> nhân bản ra nhiều flash khác nhau
    2. nhập rất nhiều main chết flash về (thường nhập thẳng từ nhà máy của Rim và các main này đã bị đục lỗ trong quá trình thải bỏ, cũng có khi là của các máy BB hỏng, chết flash và các main này thì ko có lỗ)
    3. bung lồng flash của các main chết ra rồi gắn các flash đã đc unlock vào(nếu cần thiết thì phải câu dây đồng) , đóng vỏ(tất nhiên là vỏ lô)>>> 1 loạt BB với các thông số giống hệt nhau ra đời: trùng PIN, IMEI, BT MAC.... :-o :-o :-o :-o :-o :-o :-o Bên tinhte có hội dolly 8820 với thành viên hàng chục người

BB nhân bản có nhiều các khác với hàng zin:
    Ưu thế: K@y cọt các pm là dùng chung, share hàng loạt, chấp cả active online như Beejive, IM+ o:-) o:-) o:-) o:-)
    Nhược điểm:
    1. Flash yếu, mau chết, điển hình là nhiều máy ko uprom đc ^^ ^^ ^^
    2. Bị đục lỗ nên dễ liệt phím ^^ ^^ ^^
    3. Dễ bị ăn nguồn ^^ ^^ ^^ ^^
    4. Nhiều lỗi lặt vặt trong khi sử dụng: wifi, gprs, gps, hay reset ( ( (
    ... và bực nhất là bỏ tiền ra mua 1 em hàng chuẩn lại bị dính dolly X( X( X( X( X( X(

Tất nhiên nếu số bạn đẹp sẽ vớ đc 1 em dolly ngon chả kém gì em zin: máy ngon, sóng khoẻ, phím chuẩn ; ; ; nói chung là như đánh lô ế
    Nói chung thì hàng dolly phổ biến ở các dòng 87xx, 81xx, 88x, 83xx nhưng nếu nghi thì vẫn nên mở main kiểm tra =)) =)) =))
    Rất chi tiết
    Hiện tại đã có thể nhân bản = phần mềm

[ Posted by Mobile Device ]

Các Chủ đề tương tự

1. trung tâm bh blackbery hà nội
    Bởi Alllexaenglisg12 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 18-08-2015, 10:40 PM
  2. Vấn đề BBW blackbery 10
    Bởi nhonguoiyeubanne trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-11-2014, 12:17 AM
  3. blackbery z3 báo sim
    Bởi mrlong87 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 04-11-2014, 08:36 PM
  4. lỗi BBM7 khi đồng bộ với Blackbery ID
    Bởi luantct trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 07:03 PM
  5. Tìm nhà phân phối BlackBery 10 tại Việt Nam
    Bởi chienbinhdem392 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp