Kết quả 1 đến 4 của 4
    Xin mọi người chỉ giúp cách import Contact từ file có sẵn vào BB
    Trước đây em xài E71, đã backup Contact list theo dạng . vcf
    Nay em muốn Import tất cả vào BB thì phải làm sao. Mong mọi người chỉ giúp.
    PS: Contact list của em quá nhiều nên nhập tay ko phải là lựa chọn tốt nhất

Vẫn chưa tìm được cách import contact từ PC vào BB. Ai giúp mình với
    Thêm 1 vấn đề nữa là muốn copy contact từ BB sang Sim thì phải làm như thế nào? Vừa rồi em thay sim nhưng contact vẫn nằm trên BB
    Thanks for reading

@inox01: có 2 cách import các file .vcf vào BB, bạn xem cách nào phù hợp với bạn thì dùng nhé:
    • Trên PC, Import tất cả các file .vcf đó vào Outlook. Sau đó chạy BDM đồng bộ danh bạ của Outlook với BlackBerry.
    • Sử dụng tính năng mới của DropBox trên BlackBerry: Dropbox [Update v1.0.55] - Bổ sung thêm chức năng backup danh bạ
      Cách này thì bạn merge tất cả các file vcf lại thành 1 file, sau đó copy lên dropbox. Và trên BB, import vào là được.
    Còn vấn đề copy tất cả danh bạ từ BB vào SIM thì BB không có sẵn, nó chỉ cho copy từng người 1 vào thôi. Tuy nhiên, hiện tại đã có cách dùng ShortCutMe, viết 1 cái Macro, bạn tìm trong topic này sẽ thấy ==> ShortcutMe - Phím Tắt, Hẹn Giờ Chạy Ứng Dụng, MACROs & MORE ...

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    @inox01: có 2 cách import các file .vcf vào BB, bạn xem cách nào phù hợp với bạn thì dùng nhé:
    • Trên PC, Import tất cả các file .vcf đó vào Outlook. Sau đó chạy BDM đồng bộ danh bạ của Outlook với BlackBerry.
    • Sử dụng tính năng mới của DropBox trên BlackBerry: Dropbox [Update v1.0.55] - Bổ sung thêm chức năng backup danh bạ
      Cách này thì bạn merge tất cả các file vcf lại thành 1 file, sau đó copy lên dropbox. Và trên BB, import vào là được.
    Còn vấn đề copy tất cả danh bạ từ BB vào SIM thì BB không có sẵn, nó chỉ cho copy từng người 1 vào thôi. Tuy nhiên, hiện tại đã có cách dùng ShortCutMe, viết 1 cái Macro, bạn tìm trong topic này sẽ thấy ==> ShortcutMe - Phím Tắt, Hẹn Giờ Chạy Ứng Dụng, MACROs & MORE ...
    Cảm ơn vnbb rất nhiều, Đang làm theo guide ;

Các Chủ đề tương tự

1. Sao lưu danh bạ có kèm liên kết (Link) giữa Gmail contact + Facebook contact
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-03-2015, 07:05 PM
  2. Không import được bộ gõ Tiếng Việt cho z10
    Bởi girlseo2015 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 24-04-2014, 07:55 AM
  3. Insert contact pro V2 - Thêm địa chỉ email vào contact nhanh chóng
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-12-2013, 02:16 PM
  4. Contacts with Dropbox - Import Export contact as vCard or CSV file