Kết quả 1 đến 3 của 3
    Tình hình là trước em cài trên win 7 vẫn bt và mượt mà cho đến khi em cài lại thì không được nữa và sau đây là qui trình em cài và các thông báo mà em nhận được :

Các bác có kinh nghiệm giúp em với ạ. E thật không hiểu nổi tình trạng này là như thế nào. Hiện tại em cài thử bản 5 thì là cài được. Sau đó thử update lên thì... lại cũng không được ạ. Các bác giúp em với ạ. Cám ơn mọi người
    Nhân tiện mọi người ai dùng em Javelin (8900) có bị lỗi như thế này không :
    1.Kết nối máy tính nhận.
    2.Coppy dữ liệu thì bị out luôn
    Băt buộc phải tháo thẻ nhớ ra để cop dữ liệu vào. Cám ơn mọi người

Bạn tải lại Microsoft visual C++ , rồi mới cài đặt BDM, vì BDM đòi hỏi bạn cài PM Microsoft visual C++ 2008 này mà , bạn chưa cài thì làm sao cài đặt BDM được.Có thể đường truyền Internet của bạn gặp vấn đề thử tải lại xem sao.

1.Kết nối máy tính nhận.
    2.Coppy dữ liệu thì bị out luôn
    Ý bạn nói là máy tính nhận BB của bạn làm USB nhưng coppy dữ liệu ko được hả ?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Bạn tải lại Microsoft visual C++ , rồi mới cài đặt BDM, vì BDM đòi hỏi bạn cài PM Microsoft visual C++ 2008 này mà , bạn chưa cài thì làm sao cài đặt BDM được.Có thể đường truyền Internet của bạn gặp vấn đề thử tải lại xem sao.

Ý bạn nói là máy tính nhận BB của bạn làm USB nhưng coppy dữ liệu ko được hả ?
    em cài C++2008 rồi mà không thay đổi gì cả ạ nó vẫn thế. Đung là máy tính nhận BB xong> em copy dữ liệu thì bị out luôn ạ, không hiểu là do nguyên nhân gì