Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456
Kết quả 51 đến 60 của 60
    Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    toàn đọc mail với đọc sách, phần calendar cũng rất mạnh. Mình ít khi dùng hắn, nhưng đi chơi xa thì hắn lại rất cần, email đọc một lần buổi tối, cầm BB màn hình hơi bé, hiển thị html cũng không đạt như PB được, nói chung bé nó cũng có cái hay, cũng có cái dở, chịu chung được thì sài ngon lành, giá thành cũng ko đắt!!

Nếu ra tiếp máy tính bảng thì không nên lấy tên PB nữa, dù sao thì một cái tên mới sẽ hay hơn.
    Yếu điểm của nó là ở cv thôi, giải trí nếu ko tính game thì mình hài lòng - sách, film, web đều ok

cần gì cấu hình cao lắm đâu. chíp snapdragon 800 với con ram 2 Gb là ngon rồi. nâng độ phân giải màn hình lên chút nữa.
    hiện tại mình đang dùng PB 32 gb thấy quá ổn rồi. chơi các game nặng như asphalt 7 ( hơi lang lang 1 chút ) với modem combat 4 ngon. các ứng dụng office ngon. đã viết đc tiếng việt. mỗi cái browser của PB hiện tại thì hơi chán. lên BB10 thì web ngon, giả trí tốt . chỉ cần cái giá ngon nữa thì cạnh tranh với mấy cái tablet android tốt.

Guest
    cần gì cấu hình cao lắm đâu. chíp snapdragon 800 với con ram 2 Gb là ngon rồi. nâng độ phân giải màn hình lên chút nữa.
    hiện tại mình đang dùng PB 32 gb thấy quá ổn rồi. chơi các game nặng như asphalt 7 ( hơi lang lang 1 chút ) với modem combat 4 ngon. các ứng dụng office ngon. đã viết đc tiếng việt. mỗi cái browser của PB hiện tại thì hơi chán. lên BB10 thì web ngon, giả trí tốt . chỉ cần cái giá ngon nữa thì cạnh tranh với mấy cái tablet android tốt.

thích nhất là cách dùng swipe của PB. cảm giác dùng mới lạ. mới đầu có thể không quen, nhưng khi đã quen rồi thì cách dùng đó thực sự hay và hiệu quả

ngon ngon quớ nếu ra được như cấu hình con sép thì ổn

quá ngon. giá tốt tẹo nữa là NGỌT =D>

Tốt nhất là không nên sx PB2 với kho ứng dụng như hiện nay, tốt nhất là nên làm 1 bản OS10 lite để PB chạy đc và dễ dàng đồng bộ với điện thoại, cũng là để xoa dịu người dùng PB hiện đang bị bỏ rơi lâu nay thì lúc đấy PB2 ra đời mới bán đc ko thì ế chổng là cái chắc.
    PB của mình dùng chặn giấy nửa năm nay phim cũng ko xem đc vì ko chạy đc mkv

cứ mẫu cũ. nâng phần cứng, chạy BB10, giá cả hợp lý là ổn! :v

chỉ cần nâng cấp nguồn vs pin sao cho ko bị die như trc' nữa là đc goy (( ...cấu hình nâng cấp nhẹ thêm là ok

trc' xài PB thix lắm, giá rẻ mà ăn đứt mấy con Android giá gấp đôi, nhưng đã fai bán xác hết 2 con vì bị vụ pin :<

nên giữ lại khoản loa bá đạo và đa nhiệm như playbook cũ, còn lại phải thay máu hết

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 456

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] BlackBerry có nên sản xuất Smartwatch
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-09-2013, 08:56 PM
  2. [Thảo luận] Bạn bảo vệ BlackBerry Z10 theo cách nào?
    Bởi inthelong7 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-03-2013, 03:11 AM
  3. [Thảo luận] Hình ảnh thực tế của BlackBerry X10 sẽ như thế nào?
    Bởi chothuenha87 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 03:29 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 06:00 PM
  5. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-08-2012, 03:55 PM