Kết quả 1 đến 8 của 8

Trích dẫn Gửi bởi mai.nguyen
    Mình đang dùng stom 9550. Sau khi cài một số theme vào thì nó bị mất một vài phần mềm đã cài trước đó . (có theme bị có theme không)
    Xin hỏi máy của mình bị lỗi gì hay do những phần mềm này xung nhau ạ ?
    Có thể nhữnng phần mềm - bạn cho là mất - bị chuyển sang folder khác. Ví dụ folder Download hoặc Application... Bạn kiểm tra lại xem sao và vào Option\Display\Theme để chỉ định lại nơi lưu các phần mềm theo ý riêng của bạn

Nó bị chuyển sang folder khác chứ không mất đi đâu

Thank mọi người. Nhưng lúc đầu mình cũng nghĩ như vậy nhưng tìm mãi không thấy nó đâu cả. Mình vào Options----->Applicatison cũng không có. Mình cũng dùng BDM vào Applicatison loader add/remover Applicatison cũng không thấy thấy #:-s

Phải chăng những phần mềm đó bạn cài bằng vnbbUntils?

Trích dẫn Gửi bởi galaxyxxz
    Phải chăng những phần mềm đó bạn cài bằng vnbbUntils?
    Vâng quả đúng là như vậy. Vậy có vấn đề gì với vnbbUntils ạ. Mong bạn giúp mình hiểu về vướng mắc này với!

Trích dẫn Gửi bởi mai.nguyen
    Vâng quả đúng là như vậy. Vậy có vấn đề gì với vnbbUntils ạ. Mong bạn giúp mình hiểu về vướng mắc này với!
    Khi bạn backup và restore app bằng vnbbUntils thì khi cài app bằng BDM, BDM sẽ tự động gỡ những app bạn restore bằng vnbbUntils, bạn nên dùng 1 cái thôi cho đồng bộ nhé
    Và lưu ý, khi cài bằng tool vnbbUtils thì phải cài bằng jad (install jad). Nếu load cod trực tiếp thì thằng BDM cũng lụm lun

Cảm ơn bạn rất nhiều ! Giờ thì mình đã hiểu được vấn đề băn khoăn mấy hôm nay. Chúc bạn thật nhiều sức khỏe và thành công!