Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Guest
    gần đây đã lan truyền trên mạng hình ảnh Blackberry chạy hdh wp . không hiểu rằng BB sẽ đi theo con đường nào tiếp theo đây . Android hay WP ?
    theo mình thì BB hãy cố lên , cố vựng lại đi . Blackberry OS là bản sắc riêng rồi , k thể lẫn vào đâu được . nếu bán đi BB , mình nghĩ đó là nước đi sai lầm nhất của RIM .
    các bạn thấy thế nào ? hãy góp ý kiến nhé

Bạn có vẻ ít cập nhật thông tin thì phải
    Bạn nên vào box này để cập nhật những thông tin mới nhất về RIM & BB nhé ==> Tin tức Blackberry

Không có chuyện này đâu ... hôhoo :P

Guest
    Mình thấy rất bình thường!
    RIM đã bán Blackberry, đang bán Blackberry và sẽ bán Blackberry... :-bd

@thinhdaukua Thỉnh thoảng bạn cho ý kiến của bạn sau khi thường xuyên cập nhật Tin tức BlackBerry nhé.

Chúc bạn tìm thấy nhiều niềm vui và thông tin bổ ích, kịp thời tại BBVietNam :-bd

Lại 1 khẩu hiệu tung hô...
    nào là cố lên, nào là vực dạy, nào là muôn năm. :P

Trích dẫn Gửi bởi Hoangcamapas
    Lại 1 khẩu hiệu tung hô...
    nào là cố lên, nào là vực dạy, nào là muôn năm. :P
    Từ sáng tới giờ không thấy bạn ... ném gạch.
    Đang thấy hơi lo lo

@hoangcamapas vẫn "ném" được chứng tỏ sức khỏe vẫn tốt @hoangthuan nhỉ )

[ Posted by Mobile Device ]

Vâng, lâu không thấy @hoangcamapas ném ... gì là em lại thấy lo lo cho sức khoẻ của bác ấy
    Nhất là hôm qua đọc comment của bác ấy biết bác ấy hay đi nhậu tới mức ... rơi điện thoại xuống nước nên lại càng lo
    Lần trước có trót hứa với bác ấy khi nào "RIM die" sẽ mời bác ấy đi nhậu, nhưng tình hình này có lẽ phải mời sớm hơn kẻo đến lúc đó bác ấy ... không đủ sức khoẻ ><

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    @vnbb vậy là anh em mình chốt thứ 6 nhé. Mấy nay mưa bão sấm chớp. BB em đang hết Pin ko BBM được nên e nhắn qua đây.

Tôi dại gì vào bbvietnam mà chê BB. Các FAN trong này có FAN nhiệt có FAN cuồng. Không chửi thì cũng lao vào cấu xé, bịt mồm bịt mắt.
    Đối với tôi, BB là điện thoại, phù hợp, phục vụ công việc ngon lành. Mặc dù nhiều cái cũng thấy thiếu, khó chịu. Nhưng trót yêu thì yêu cả cái xấu.
    Đã bao giờ tôi tung hô BB muôn năm, BB không chết, BB vạn tuế như mấy người đâu. =))

@vnbb @hoangthuan bênh RIM tới nỗi BB10 hoãn các ông ý vẫn.... khen. Lao vào xâu xé mình.
    Rõ ràng RIM lè lưỡi ra nhưng các ông ý và tỷ người trong cái forum này vẫn không chịu nhìn đó là cái cần xin lỗi.
    Thôi, Tôi ko hề chê nhé!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-08-2015, 04:57 PM
  2. [Review] Thẻ Visa Viettinbank mua ứng dụng trên Blackberry World của Thế giới di động
    Bởi rgsfg trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-11-2014, 10:23 PM
  3. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  4. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  5. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 05-04-2013, 04:07 PM