Kết quả 1 đến 5 của 5
    Guest
    Mình mới mua app Filescout 2.9.1.1 trên Appworld nhưng sao khi vào ứng dụng, nhấn phím chùm dâu vẫn thấy còn dòng Activation code để nhập. Bác nào biết xin giải thích giùm. Thanks!

@micaden: khi mua xong thì nó sẽ hiện 1 màn hình có key cho bạn, bạn nhớ (hoặc ghi ra đâu đó) rồi nhập vào màn hình Activation code chứ

Đúng rồi, key là dãy số dài xuất hiện sau khi mua, thường thì ở ngay bên dưới có nút Copy to Clipboard để lưu vào memo hoặc note.
    Nếu bạn quên thì có thể vào lại App World --> My World --> Installed --> vào lại lại app mình đã mua ngay dưới description sẽ có số Liscense Key.

Mình điền thông tin thanh toán xong và thoát ra. Vào lại Appworld, chỉ thấy mục "delete", không thấy hiện 4.99$ nữa. vậy không biết là đã activation được chưa?<br /><br />--- Added at 06/08/2012, 16:25 ---<br /><br />Muốn hỏi các bác thêm thông tin nữa là làm sao để xóa thông tin về thẻ visa của mình trên Appworld. Mình đã tìm nhưng chưa biết cách nào cả. Có bác nào biết xin chỉ giùm. Thanks!

Trích dẫn Gửi bởi micaden
    Mình điền thông tin thanh toán xong và thoát ra. Vào lại Appworld, chỉ thấy mục "delete", không thấy hiện 4.99$ nữa. vậy không biết là đã activation được chưa?
    Bạn kéo xuống cuối, sẽ có mục License Key để cho bạn xem lại key đã mua. Lấy key đó activate cho phần mềm là được

Trích dẫn Gửi bởi micaden
    Muốn hỏi các bác thêm thông tin nữa là làm sao để xóa thông tin về thẻ visa của mình trên Appworld.
    Mở AppWorld, vào My Account -> vào tiếp Payment Options để thay đổi

Các Chủ đề tương tự

1. QR Code và các phần mềm dùng để quét QR Code trên BlackBerry
    Bởi minhphuc trong diễn đàn Đánh giá phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-11-2014, 06:46 PM
  2. Opera Mini cho Z10 không còn trên appworld
    Bởi ossossioi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 24-09-2014, 12:06 AM
  3. FileScout [Updated v4.0.0.5] - Phần mềm quản lý files mạnh mẽ trên BlackBerry
    Bởi ADVQAGVE0793 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 12-01-2014, 01:23 AM
  4. Hướng dẫn tạo playlist ngay trên BB đơn giản, nhanh gọn bằng FileScout
    Bởi asus18011991 trong diễn đàn Mẹo hay khi dùng BlackBerry
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 11-04-2012, 09:18 PM
  5. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-03-2012, 12:53 AM