Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Dùng qua mấy đời bb chưa gặp hiện tượng này bao h . anh em ai biết chỉ giùm mình cách khắc phục với .
    Vấn đề là em bold của mình mấy hôm nay gặp hiện tượng rất dị . ko vào mạng đc bất kì phần mềm nào ( uc web , opera , whatsapp . ggm , .. ) TRỪ phần mềm duy nhất là browser mặc định của máy . vấn đề chỉ đc khắc phục khi rs lại mấy nhưng mấy tiếng sau lại bị . anh em nào đã từng gặp trường hợp này bày mình cách chữa với nha
    Thanks ae nhìu

Hy vọng máy bác đang dùng BIS. Nếu vậy mà vẫn bị thì cách muôn thủa là up lại rom. Đây là cách nhanh nhất, đỡ mất công mày mò!

[ Posted by Mobile Device ]

lỗi 3rd kinh điển os5 dùng cái crinh j đó fix được mà bạn search di có đó hi. mình quên tên phần mềm này rồi

mình 978 os6 hàng chính hãng nên ko bị 3rd . chả hiểu sao giờ lại bị cái lỗi này nữa. mình ko dùng bis . nhưng hồi trc có đợt xài bis vina 1 time sau đó lại lắp sim chính là viettel nên bị nhỉ . nhưng đấy là cách đây 1 tháng rồi chả lẽ giờ mới bị

Trích dẫn Gửi bởi namdep
    mình 978 os6 hàng chính hãng nên ko bị 3rd . chả hiểu sao giờ lại bị cái lỗi này nữa. mình ko dùng bis . nhưng hồi trc có đợt xài bis vina 1 time sau đó lại lắp sim chính là viettel nên bị nhỉ . nhưng đấy là cách đây 1 tháng rồi chả lẽ giờ mới bị
    hiểu lun vitteo và vina bị 3rd mobi thì thỉnh thoảng nhưng ít nên dùng mobi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi namdep
    Vậy theo bạn những bb os 5, 6 khác không phải của RIM làm?
    Lỗi 3rd cách sử lý dễ dàng nhất là nên dùng bis bạn ạh, bis ko quá mắc nữa rồi, 40-60k là dùng full chức năng, tại sao bạn lại không thử dùng?
    Bạn cũng từng dùng nhưng rồi không dùng, bạn chia sẻ lý do đc không, mình thấy thêm bis, BB như hổ thêm cánh vậy.

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Lỗi 3rd cách sử lý dễ dàng nhất là nên dùng bis bạn ạh, bis ko quá mắc nữa rồi, 40-60k là dùng full chức năng, tại sao bạn lại không thử dùng?
    Bạn cũng từng dùng nhưng rồi không dùng, bạn chia sẻ lý do đc không, mình thấy thêm bis, BB như hổ thêm cánh vậy.

nhưng sim chính của mình là vitteo mà vit thì bis mắc nên dẹp lun

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau

tức là os6 khó chữa 3rd hơn os5 . bạn hiểu nhầm ý mình r . với lại mấy m trc giờ có bị 3rd đâu . giờ bị lỗi này nên bó tay , chắc là do xung đột từ khi cài bis vina mà ko up lại rom đã sử dụng vt .
    Còn về nhu cầu bis thì tùy như cầu của mỗi ng thôi , mình thấy bis nó hút pin ghê quá . cùng bật 3G mà có thêm Bis nữa là pin đuối luôn , chát chit facebook toàn dùng beejive . tháng sau viettel có bis r thử xem có ngon hơn vina ko ?

Trích dẫn Gửi bởi namdep
    tức là os6 khó chữa 3rd hơn os5 . bạn hiểu nhầm ý mình r . với lại mấy m trc giờ có bị 3rd đâu . giờ bị lỗi này nên bó tay , chắc là do xung đột từ khi cài bis vina mà ko up lại rom đã sử dụng vt .
    Còn về nhu cầu bis thì tùy như cầu của mỗi ng thôi , mình thấy bis nó hút pin ghê quá . cùng bật 3G mà có thêm Bis nữa là pin đuối luôn , chát chit facebook toàn dùng beejive . tháng sau viettel có bis r thử xem có ngon hơn vina ko ?
    hiện tại đang giảm giá 60k đó bạn. welcom to bbvietnam.com.

ừ tháng sau giảm còn có 60k à . đc 500 mb cũng ngon lành

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Giúp đỡ cảm biến tiệm cận của z10 003
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-11-2014, 12:41 AM
  2. anh em biết chỉ giúp về wifi của z10
    Bởi tramanhdanang957 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-05-2014, 04:19 PM
  3. giúp với 9700 os 6.0.0.723 bị lỗi bộ gõ ai biết giúp mình với
    Bởi 00anthitga trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 28-06-2013, 01:17 PM
  4. Bác vnbb hay bác nào biết giúp đỡ em với.
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn - Chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (PB)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 26-11-2012, 08:50 PM
  5. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 07-09-2011, 01:30 AM