Kết quả 1 đến 6 của 6
    Guest
    Tai nghe vừa bị mất, còn dư sợi của iphone 3gs thế là lọ mọ gắn vào nghe thử, bật nhạc lên toàn nghe loa ngoài, còn chuyển sang "active handset" thì chả nghe được j trong khi tai nghe khác vẫn dùng được. Có cách nào dùng sợi 3gs này ko ae, để khỏi tốn thêm chi phí cho cái tai nghe mới )

Mình vẫn đag xài tai nghe zin iphone đây. Bác ktra xem tai nghe của bác có bị hư k?

[ Posted by Mobile Device ]

Trích dẫn Gửi bởi nhoxwindypro
    Mình vẫn đag xài tai nghe zin iphone đây. Bác ktra xem tai nghe của bác có bị hư k?

vẫn nghe trên lap được bạn ơi, hic chả hiểu nổi, tai zin trong hộp 3gs lun nhé.

theo em thấy là tai nghe ip chỉ dùng được cho những sp của apple thôi. Hoặc thử dò xem thế nào,nghĩa là cắm từ từ tai nghe vào xem nó có phát không ý ạ

Theo thì bb hơi bị kén tai nghe, nhất là của nokia, cắm vô nghe như bị méo tiếng, nhưng mà rút ra cắm nhẹ xong xoay xoay lựa lựa thì có lúc nghe được mà nghe rất to. Nhưng bất tiện lắm, gấu em có cái tai nghe ip n cắm vô máy em nó còn tự tắt nhạc đi cơ chả nghe được. Em thấy có tai của sony ericsson hoặc samsung thì có vẻ "nhuận" so vs bb

Trích dẫn Gửi bởi thangpzoo
    Theo thì bb hơi bị kén tai nghe, nhất là của nokia, cắm vô nghe như bị méo tiếng, nhưng mà rút ra cắm nhẹ xong xoay xoay lựa lựa thì có lúc nghe được mà nghe rất to. Nhưng bất tiện lắm, gấu em có cái tai nghe ip n cắm vô máy em nó còn tự tắt nhạc đi cơ chả nghe được. Em thấy có tai của sony ericsson hoặc samsung thì có vẻ "nhuận" so vs bb

quả đúng thật, tay nghe ss cắm vô là xài được liền.

Các Chủ đề tương tự

1. Sử dụng nghe iphone cho z10
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-04-2016, 08:16 PM
  2. Giới chức Đức “cấm tiệt” iPhone sau bê bối nghe lén điện thoại!
    Bởi dienlanhhongphuc trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-12-2013, 10:22 AM
  3. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM
  4. Apple mất 3 triệu USD vì tai nghe của iPhone?
    Bởi sonntb trong diễn đàn Tin tức công nghệ khác
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 03-12-2012, 02:45 PM
  5. 9780 nghe thoại đến nhỏ đến không nghe được
    Bởi trongthuy.dinh trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 25-11-2012, 04:39 PM