Kết quả 1 đến 5 của 5
    Em chào các bác ạ,tình hình là em có con máy 8800 chẳng may rớt vô nc =(( . em tháo pin rồi cho vào thùng gạo,24h sau em nắp pin vào ngon lành nhưng thỉnh thoảng nó tự sập nguồn rồi reset :| . Em đành mở máy,bên trong máy em thấy đã khô hết nhưng cẩn thận em tháo main ra rồi cho vào 1 cái hộp đặt giấy vệ sinh lên trên rồi lấy máy sấy ra sấy. em sấy 5p thì nắp máy cẩn thận nhưng khi nắp pin vào em nó chỉ chớp đèn 2 phát,sáng màn hình rồi lại tắt rồi lại chớp 2 phát..... cứ như thế thôi ạ . Giờ em nó vẫn thế,các bác có cách nào chữa khỏi bệnh này ko vậy? em xin chân thành cảm ơn các bác ^^

Đóng trong thùng gạo 3 ngày R.I.P
    Đừng cố dùng máy sấy ép sung điện hồi tim em nó !!!!
    Em ấy đang bị chết lâm sàng và 3 ngày sau sẽ bừng tỉnh về với mọi người, bác biết rồi đấy, nhiều nhà cứ mổ xẻ khám nghiệm tử thi thế là cả đời họ phải để em BB trên bàn thờ và tiếc nuối )

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    còn mà xui nữa thì nó hư lun nguồn rồi chứ sửa j nữa @tndoubleh

Guest
    Túm lại là cứ từ từ nhà bác @huy.gakon, bạn nghe @ryanred nhắn nhủ rùi đóa )

Guest
    Vụ này thì thôi bác đầu tư em 88 mới đi, sửa ngưồn thì quá tội luôn.
    Ps còn vụ dính nước, kinh nghiệm của em là ăn đòn cái thì tháo pin ra rồi về nhà mở ra lấy cồn lau tất cả những thứ gì có thể lau được bác à, hồi sinh Storm tàu ngầm 3 lần với 87 1 lần rồi đó bác