Kết quả 1 đến 8 của 8
    MÌnh để 3G lại xem được youtube trong khi đó wifi youtube ko xài được Tại sao lại có hiện tượng như vậy nhé. Đừng bảo lỗi wifi nhé vì mình còn vào đc facebook. Hic. Search cả buổi rồi ko tìm được nguyên nhân, Thánh nào đi qua phán hộ mình với

( ( ( ( (

Trích dẫn Gửi bởi hoa_oai_huong
    MÌnh để 3G lại xem được youtube trong khi đó wifi youtube ko xài được Tại sao lại có hiện tượng như vậy nhé. Đừng bảo lỗi wifi nhé vì mình còn vào đc facebook. Hic. Search cả buổi rồi ko tìm được nguyên nhân, Thánh nào đi qua phán hộ mình với

( ( ( ( (
    Mình cùng tình trạng giống như pac, nhưng hỏi nhiều lần rùi mà chưa có ai giúp giải quyết vấn đề này

giống em thế không ai giúp cả

Mình cũng có thông báo lỗi y như thế nhưng không phải là với wifi mà là với 3G BIS Viettel.
    Từ hôm mình đăng ký BIS của viettel thì mỗi khi sóng 3G là khi vào youtube thì các video vẫn hiện bình thường nhưng khi play thì bị báo lỗi như thế. Còn khi sóng EGDE hoặc để wifi thì vẫn xem được bình thường.
    Mình vừa gọi lên tổng đài 19008198 thì có em bảo là không hỗ trợ được mà cho mình số 1818 chuyên cho 3G. Gọi lên đấy thì cũng có người tiếp nhận rồi và hẹn mình tối đa tới 17h chiều mai (22/02/2013) sẽ có người liên lạc để hướng dẫn xử lý. Đành chờ vậy , có gì mình sẽ share với các bạn. :">

Vụ này khó đây! Mình dùng bis Viettel vẫn Youtube bình thường trên 3G và wifi mà!

Vào thư mục java lấy file code của Youtube(hay lấy ở đây: Youtube cho OS6) rồi cài lại xem sao.

--- Added at 21/02/2013, 17:23 ---

Trích dẫn Gửi bởi evileys69
    Mình cùng tình trạng giống như pac, nhưng hỏi nhiều lần rùi mà chưa có ai giúp giải quyết vấn đề này
    Thử xem nhé <br /><br />--- Added at 21/02/2013, 17:25 ---<br /><br />

Trích dẫn Gửi bởi lesonac
    Mình cũng có thông báo lỗi y như thế nhưng không phải là với wifi mà là với 3G BIS Viettel.
    Từ hôm mình đăng ký BIS của viettel thì mỗi khi sóng 3G là khi vào youtube thì các video vẫn hiện bình thường nhưng khi play thì bị báo lỗi như thế. Còn khi sóng EGDE hoặc để wifi thì vẫn xem được bình thường.
    Mình vừa gọi lên tổng đài 19008198 thì có em bảo là không hỗ trợ được mà cho mình số 1818 chuyên cho 3G. Gọi lên đấy thì cũng có người tiếp nhận rồi và hẹn mình tối đa tới 17h chiều mai (22/02/2013) sẽ có người liên lạc để hướng dẫn xử lý. Đành chờ vậy , có gì mình sẽ share với các bạn. :">
    thử xem sao

Bác Wet xem được trên em nào đấy? của em là 9780 - rom666.

@khaisilk1910 : Đã làm như hướng dẫn nhưng vẫn không được bác ạ

hóng trợ giúp, cũng đang bị như này

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 28-05-2016, 12:55 PM
  2. og youtube phần mềm xem và download youtube trực tiếp chạy cực mượt trên bb10
    Bởi misa92ok trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 27-01-2015, 12:27 AM
  3. [youtube] blackberry L concept trên youtube
    Bởi hdspasuport01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-08-2014, 01:12 PM
  4. Upload To YouTube - Giúp bạn dễ dàng chia sẻ video lên YouTube trên BlackBerry 10
    Bởi hbgbgh55 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-04-2014, 08:55 AM
  5. không xem được Youtube qua phần mềm Player For Youtube Pro bằng gói BB Pro của Viettel
    Bởi du.lich63 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 25-02-2013, 04:28 PM