Kết quả 1 đến 10 của 10
    Em bị một lỗi khá đau đầu mà tìm mãi trên diễn đàn không thấy có. Đó là khi em cài 1 pm nào đó vd như Line, Flash Light, PhotoStudio, bất kể là từ AppWorld, hay dùng BDM vnbbuntill hay OTA. sau đó xóa đi và vài hôm sau cài lại thì bị một hiện tượng là không thể dùng được app đó nữa dù có cố click vào nó đến đâu, mặc dù trong Application, My World và hiển thị cả icon của app. Đã wipe máy nhưng chưa thể up lại rom nên em hơi rối.
    Mong các cao nhân gỡ bí dùm em
    Em xin chân thành cảm ơn. ><
    Máy em là Bold 9k, rom tối ưu JSL8 1096 (plartform 5.2.0.95)

Không ai giúp em được ạ =((

Có thể là có liên quan với bản room jvl8 của bác.Có điều kiện thì bác up room khác xem còn hiện tượng vậy không

[ Posted by Mobile Device ]

Guest
    Ô giống hệt mình ,mình cũng đang hỏi ở trang 1. Đang chờ Dung shec-loc-hom chỉ dùm. Mình còn tệ hơn down cái mới cũng chẳng dùng được chỉ có cái icon cho đẹp mắt, mặc dù máy mình nguyên si kg uprom.

Chịu khó up lại rom đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi hungvu192
    Chịu khó up lại rom đi bạn
    Cho mình hỏi thêm nếu uprom thì những pm cũ có mất kg. Nếu mất thì làm gì để giữ lại.(down cực quá) máy mình bây giờ còn mất luôn cả app world, may mà pm mình gần đủ rồi nên để vậy chạy luôn. Cám ơn bạn

Trích dẫn Gửi bởi [USER=36635]pham[/USER]
    Cho mình hỏi thêm nếu uprom thì những pm cũ có mất kg. Nếu mất thì làm gì để giữ lại.(down cực quá) máy mình bây giờ còn mất luôn cả app world, may mà pm mình gần đủ rồi nên để vậy chạy luôn. Cám ơn bạn
    uprom thì sẽ mất hết tất cả. muốn giữ lại thì dùng phần mềm vnbbuntill chọn vào mục "liệt kê các modules" => tích chọn vào các phần mềm muốn giữ lại => chọn lưu modul để sao lưu lại 1 bản. uprom xong thì chọn vào phần quản lý ứng dụng => phục hồi ứng dụng.

Guest
    Ok cảm ơn bạn

Guest
    Để backup app thì dùng vnbbuntils.
    Backup email, sms, contact thì bạn dùng BB Desktop nhé

Thỉnh thoang e cũng bij như vậy.
    Bác thử nào application rồi chọn allow heets xem.em cũng chẳng nhớ được nữa.

Sent from my BlackBerry 9000 using Tapatalk

Các Chủ đề tương tự

1. Nhận thông báo những app đã uninstall
    Bởi quoctuan31011991 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 25-01-2016, 11:44 AM
  2. lỗi uninstall trên q10
    Bởi chithanhtam trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 15-01-2016, 09:53 PM
  3. Hỏi cách uninstall app đã cài đặt trên os 10.2.0 trở xuống
    Bởi duhocoscx2 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-01-2014, 04:41 PM
  4. Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 23-09-2013, 01:54 AM
  5. [Thảo luận] Bạn đã dùng loại điện thoại nào trước khi chuyển sang dùng BlackBerry Z10?
    Bởi ngolien1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 21-04-2013, 01:57 AM