Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Trích dẫn Gửi bởi Ooker
    App của Android cài được trên BB á? :-o, cái này là cài lậu hay đường đường chính chính vậy, chỉ có trên BB10 thôi đúng không?
    Đường đường chính chính chứ lậu gì, như bạn cài đặt trên điện thoại Android thôi. Dùng Snap (Google Play client) để vào trực tiếp Google Play tải về cài đặt.

Trích dẫn Gửi bởi Ooker
    Cho mình hỏi liệu BB có nâng cấp được hệ điều hành không? Khác biệt giữa nó với các hệ điều hành cũ là gì?
    Điện thoại BB có 2 dòng, BBOS và BB10. BBOS là dòng máy BB cũ không nâng cấp được lên BB10. Còn BB10 thì bắt đầu bằng OS v10.0, và bây giờ tất cả đều nâng cấp được lên 10.2.1, và sắp tới sẽ là 10.3.

Android thì có cái QWERTY nào ổn đâu nhỉ

Android thì có cái QWERTY nào ổn đâu nhỉ

Nếu chăm chăm vào bàn phím, 99 là lựa chọn tuyệt vời nhất cho bạn. Mọi việc trên 99 đều tuyệt vời.
    Không nên mua bb10 vì Q10 giá cao, Q5 xấu. Ngoài ra, hệ điều hành bb10 còn phải khắc phục nhiều nữa mới ổn định. App Android chỉ là để cho có, sử dụng không bao giờ bằng app native được.
    P/s: 99 đi bạn

Nếu chăm chăm vào bàn phím, 99 là lựa chọn tuyệt vời nhất cho bạn. Mọi việc trên 99 đều tuyệt vời.
    Không nên mua bb10 vì Q10 giá cao, Q5 xấu. Ngoài ra, hệ điều hành bb10 còn phải khắc phục nhiều nữa mới ổn định. App Android chỉ là để cho có, sử dụng không bao giờ bằng app native được.
    P/s: 99 đi bạn

Mình không nhất thiết bàn phim phải xịn, cái quan trọng là có thể sử dụng được những chương trình như vậy. Mình cũng đang thắc mắc là app Android dành cho màn hình lớn, không biết xài trên BB có đạt hiệu quả không?

Tìm hiểu thì thấy có nhiều dòng 99, bạn có thể giúp minh xem nên chọn loại nào không?

Guest
    Mình không nhất thiết bàn phim phải xịn, cái quan trọng là có thể sử dụng được những chương trình như vậy. Mình cũng đang thắc mắc là app Android dành cho màn hình lớn, không biết xài trên BB có đạt hiệu quả không?

Tìm hiểu thì thấy có nhiều dòng 99, bạn có thể giúp minh xem nên chọn loại nào không?

Trích dẫn Gửi bởi huytuan
    Ngoài ra, hệ điều hành bb10 còn phải khắc phục nhiều nữa mới ổn định.
    Ko rõ BB10 mất ổn định ở điểm nào? Bạn phân tích cụ thể hơn được không, mình dùng cả Q lẫn Z đều ko thấy chỗ nào gọi là mất ổn định cả?

Trích dẫn Gửi bởi huytuan
    Ngoài ra, hệ điều hành bb10 còn phải khắc phục nhiều nữa mới ổn định.
    Ko rõ BB10 mất ổn định ở điểm nào? Bạn phân tích cụ thể hơn được không, mình dùng cả Q lẫn Z đều ko thấy chỗ nào gọi là mất ổn định cả?

Trích dẫn Gửi bởi ChangDau
    Thế bác đỏ.
    Bb10 cần rất nhiều thời gian nữa để hoàn thiện và thu hút người dùng. Tình hình bây giờ thì các bác đã biết.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Concept] BlackBerry Z20 và Z11 với bàn phím QWERTY dạng trượt
    Bởi hongtam120393 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 10-01-2015, 01:43 PM
  2. [Concept] Những hình ảnh của BlackBerry Q40 với bàn phím QWERTY vật lý
    Bởi xebabysportvn trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 08-02-2014, 06:11 PM
  3. Hình ảnh thực tế của BlackBerry Q10 QWERTY
    Bởi khackhoan.phung trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 31-01-2013, 11:23 PM
  4. Đây là hình ảnh của BlackBerry 10 X10 với bàn phím QWERTY?
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 30-12-2012, 08:39 AM
  5. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 07-07-2012, 12:30 AM