Kết quả 1 đến 7 của 7

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi phúckhang
    E mới dùng BlackBerry z10 đc vài hôm. Thỉnh thoảng máy có thông báo giọng nói bằng tiếng nước ngoài. kể cả lúc ko sử dụng. Bác nào biết cách tắt giúp e với. E xin cảm ơn ạ
    Em nghĩ bác cầm hoặc tì vào nút giữa 2 nút tăng giảm âm lượng nên nó chạy ứng dụng voice control (BlackBerry assistant) thôi. không sao đâu bác ạ. Bây giờ bác thử bấm vào nút đấy rồi đợi một chút xem có fải sẽ nghe thấy "thông báo" như những lần trước không nhé. Chúc bác vui vẻ!

Trích dẫn Gửi bởi knddvde
    Em nghĩ bác cầm hoặc tì vào nút giữa 2 nút tăng giảm âm lượng nên nó chạy ứng dụng voice control (BlackBerry assistant) thôi. không sao đâu bác ạ. Bây giờ bác thử bấm vào nút đấy rồi đợi một chút xem có fải sẽ nghe thấy "thông báo" như những lần trước không nhé. Chúc bác vui vẻ!
    Cảm ơn bác nhưng ko phải bác ạ.máy e để chế độ nghỉ đặt ở bàn nó vẫn nói nữa cơ

Trích dẫn Gửi bởi phúckhang
    Cảm ơn bác nhưng ko phải bác ạ.máy e để chế độ nghỉ đặt ở bàn nó vẫn nói nữa cơ
    Bạn bấm 3 lần nút nguồn liên tiếp là hết nhé!

Sent from Z10 Black!

Phần mềm quản lý dung lượng battery chăng?

Gửi từ Passport của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Trích dẫn Gửi bởi bibogt
    Phần mềm quản lý dung lượng battery chăng?

Gửi từ Passport của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
    E cũng nghĩ thế n ko biết tắt ở đâu

Bấm 3 lần liên tiếp vào nút nguồn như bác TrungChinhNguyen vừa nói là được. Tính năng cho người khiếm thị