Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Guest
    Tuần trước em có trao đổi máy 9700 vs ip3gs của thằng bạn. Em thấy iDevice hay các thiết bị Android-mạnh mẽ và đẹp nhất có lẽ là HTC,cả HTC và iDevice pin đều ko đủ lâu để xài, thật là ko có cục pin dự phòng thì lỡ mất khá nhiều việc. Xài được đúng 4 hôm,vọc vạch chán chê em đòi đổi lại ngay.

[ Posted by Mobile Device ]

không thể rời xa bb!!!
    bb số 1!!!

Blackberry có bàn phím cứng khá tốt, hệ thống phím tắt tiện lợi. Bảo mật thì rất tốt.

BB ah, được biết e, quen e và hơn hết là yêu e, đó là niềm hạnh phúc của a ! Tình yêu trong a ... là e )

BB là dành cho người thích khám phá,đam mê công nghệ và thể hiện phong cánh :">
    I :x BB

Trích dẫn Gửi bởi BBer
    Blackberry có bàn phím cứng khá tốt, hệ thống phím tắt tiện lợi. Bảo mật thì rất tốt.

Đây là điểm mạnh nhất của BB so với đt khác. Còn lại mọi thứ khác thì phải thừa nhận BB không thể nào mượt mà như các đối thủ khác

Đam mê công nghệ thích khám phá, nhanh chóng và tiện lợi thì tìm đến BLACK BERRY,đời cao muốn full tiện ích thì giá cao chứ tầm 3 triệu đổ lại BB là sự lựa chọn tối ưu nhất (phù hợp với SV)
    - Có kỉ niệm với BLACK BERRY mà nhớ mãi không quên chắc tại có duyên :Năm đầu DH cách đây 5years tình cờ nghịch phải cục gạch bàn phím Qwerty thấy là lạ, rồi mò mẫm cài Mobipocket Reader mãi không cài được (trước đâu có nhiều hướng dẫn như bây giờ ),mất gần 1 ngày mới cài được ,cài xong sướng phải biết ,thời đó TinhTe topic về Ebook mới có mấy chục trang giờ thì cả vạn trang! Sau vụ nó nghiện đến giờ từ OS4.1-5.0
    - Học DH lúc đầu bọn bạn học cùng cứ chửi cầm cục gạch hoài (chúng toàn Nokia),sau đó lừa chúng nó cho tới bây giờ mình "lừa " được hơn chục thằng,cả bạn chúng nó nữa là gần 20(tại toàn bị bắt đi Test máy và mua hộ)!Mịa giờ chúng nó còn nghiện hơn mềnh,thỉnh thoảng lại làm hội OFF BB vui đáo để!

Phù hợp với những ai thích khám phá, tìm hiểu và có chút vốn tiếng Anh. Rồi dần dần cảm thấy thích thú mỗi khi cầm vào chiếc BB đáng yêu.
    Không phù hợp cho những ai lười tìm hiểu, k chịu mở mang kiến thức. Sau đó họ nói rằng những chiếc BB khó dùng!?!

mình thì thật sự không thích smartphone của BB cho lắm. vì mình đang xài E72 và hài lòng về nó. Nhưng về tablet thì quả thật Playbook là một thiết bị xứng đáng. Bạn gái mình xài Galaxy Tab 10.1 mà đôi khi cũng mượn máy mình chơi game )

Guest
    mình thì thật sự không thích smartphone của BB cho lắm. vì mình đang xài E72 và hài lòng về nó. Nhưng về tablet thì quả thật Playbook là một thiết bị xứng đáng. Bạn gái mình xài Galaxy Tab 10.1 mà đôi khi cũng mượn máy mình chơi game )

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tai nghe chính hãng nào phù hợp cho BlackBerry Z3 với giá 500K?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 31-03-2015, 09:37 AM
  2. Tai nghe nào có chất âm phù hợp cho BlackBerry Z30?
    Bởi trungtamgec11 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-09-2014, 11:08 PM
  3. Một số lý do BlackBerry Passport là thiết bị phù hợp với bạn
    Bởi QCWHGXT0306 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 18-07-2014, 05:07 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 18-07-2014, 10:27 AM