Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Em vừa đi phủ về xong, cảm nhận ban đầu khá tốt, màn hình sáng bóng hơn, vẫn còn lưu dấu vân tay nhưng lau chùi dễ hơn.

Trích dẫn Gửi bởi tienvn0410
    Bỏ 1 số tiền không nhỏ để tậu em Z10, vậy bạn bảo vệ nó như nào. Mình cực ghét dùng case vì làm xấu máy đi rất nhiều, Hiện giờ em Z10 của mình dán màn hình trước, phủ nano xung quanh viền còn lắp lưng sau thì để nguyên. Còn các bạn thì sao ????
    bác sang dâu đen mua ốp lưng đẹp lắm, km thêm dán mh. nhiều người nói ốp lưng đó đẹp hơn lưng zin bb10

Trích dẫn Gửi bởi tienvn0410
    Bỏ 1 số tiền không nhỏ để tậu em Z10, vậy bạn bảo vệ nó như nào. Mình cực ghét dùng case vì làm xấu máy đi rất nhiều, Hiện giờ em Z10 của mình dán màn hình trước, phủ nano xung quanh viền còn lắp lưng sau thì để nguyên. Còn các bạn thì sao ????
    bác sang dâu đen mua ốp lưng đẹp lắm, km thêm dán mh. nhiều người nói ốp lưng đó đẹp hơn lưng zin bb10

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nick149
    em không thích ốp lưng lắm, em thấy đằng sau z10 cũng đẹp mà. làm gì đến nỗi, dù sao em vẫn thích nguyên bản hơn.

Trích dẫn Gửi bởi nick149
    em không thích ốp lưng lắm, em thấy đằng sau z10 cũng đẹp mà. làm gì đến nỗi, dù sao em vẫn thích nguyên bản hơn.

Guest
    Em dùng ốp lưng nillkin, nó cũng sần sần giống nắp lưng của Z10. Khá mỏng và đẹp

[ Posted by Mobile Device ]

Em dùng ốp lưng nillkin, nó cũng sần sần giống nắp lưng của Z10. Khá mỏng và đẹp

[ Posted by Mobile Device ]

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    Em đang chờ mấy shop về cái bao da chính hãng thì múc b-)
    Thấy có chức năng nhận/hủy cuộc gọi bằng rút máy ra/ đút vào bao da là khoái rồi =)
    Mà cái vỏ nhựa này cũng khó trầy lắm nên các bác nếu không quá bất cẩn hay "bạo lực" thì em nghĩ sẽ không sao đâu ạ

Em đang chờ mấy shop về cái bao da chính hãng thì múc b-)
    Thấy có chức năng nhận/hủy cuộc gọi bằng rút máy ra/ đút vào bao da là khoái rồi =)
    Mà cái vỏ nhựa này cũng khó trầy lắm nên các bác nếu không quá bất cẩn hay "bạo lực" thì em nghĩ sẽ không sao đâu ạ

Đang ở
    Hà Nội, Vietnam
    Mình đả dán mặt bằng trước , cái nắp nhựa fia sau có lớp keo j đó mịn y như nhung chống trượt .
    Mình cần thêm cái bao da màu đỏ nóng bỏng của BB nửa thôi ;

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Thảo luận] Bạn làm gì khi thấy định vị GPS trên BlackBerry 10 bị sai lệch?
    Bởi an7827yui3 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 23-10-2014, 01:54 AM
  2. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 20-03-2014, 05:57 PM
  3. [Thảo luận] Các bạn có cảm thấy 'nhớ' phím Back (Escape) khi chuyển sang dùng BlackBerry 10?
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 28-04-2013, 11:32 AM
  4. [Thảo luận] Hình ảnh thực tế của BlackBerry X10 sẽ như thế nào?
    Bởi chothuenha87 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 03:29 PM
  5. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 05-09-2012, 06:00 PM