Kết quả 1 đến 7 của 7
    Guest
    Chào các bro,

Em đang xài Z10, cứ khoảng 1, 2h sáng trở đi là có 1 số đt nó nhắn tin phá. Em ko muốn chặn tin nhắn trong parental controls vì có những thông tin cần số ngoài contact nhắn tin tới. Vô phần Ring tone and notifications trong edit contact thì ko thấy phần sms để off nó. Lúc trước xài 9900 thì em set silent sms cho 1 số trong contact được nhưng giờ hình như OS 10 nó ko có tính năng đó. Nếu cứ tối chuyển notifications qua silent, sáng chuyển lại bình thường thì bất tiện quá. Mong các bro có cao kiến nào chỉ giúp em, bị nhắn tin phá lúc nửa đêm hoài ức chế quá

Tối trước khi đi ngủ bạn chỉ cần khóa màn hình rồi vuốt từ trên xuống để bật chế độ Bed Side, khi đó mọi thứ sẽ "silent" cho bạn. Và sáng ra bạn chỉ cần vuốt ngược từ dưới lên là tắt chế độ Bed Side đó, mọi thứ lại trở lại bình thường :-bd

Cám ơn mod vnbb nhiều :-bd. Tối nay em sẽ thử. Hy vọng 10.2 có bổ sung silent cho sms 8->

Q10, os 10.1.4543, tối 22h sạc đầy pin, dùng có tí để bed side sáng hôm sau còn 89% pin ( nản. tắt cho lành. thêm 1 cái nữa là nếu mình hẹn giờ thi đt ko tự bật lên để báo lịch hẹn nữa, 1 lần dính quả đắng rồi (

Trích dẫn Gửi bởi vaio9700
    Q10, os 10.1.4543, tối 22h sạc đầy pin, dùng có tí để bed side sáng hôm sau còn 89% pin ( nản. tắt cho lành. thêm 1 cái nữa là nếu mình hẹn giờ thi đt ko tự bật lên để báo lịch hẹn nữa, 1 lần dính quả đắng rồi (
    Mình sạc đầy, tắt 3G tới sáng còn được 91%. để bed side sáng alarm ko hoạt đông hả bạn? nếu vậy mình ko xài chế độ đó được rồi, mình cần báo thức dậy đi làm

Trích dẫn Gửi bởi vuduynh
    Mình sạc đầy, tắt 3G tới sáng còn được 91%. để bed side sáng alarm ko hoạt đông hả bạn? nếu vậy mình ko xài chế độ đó được rồi, mình cần báo thức dậy đi làm
    Alarm vẫn hoạt động bình thường ở Bed side mode nhé bạn. BlackBerry đâu có ngu đến mức off cả alarm đi như vậy.

cám ơn mod vnbb lần nữa, vậy yên tâm xài rồi =D>

Các Chủ đề tương tự

1. notifications cho Tapatalk
    Bởi Marketingonline trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 22-03-2015, 10:07 PM
  2. Thanh notifications và toggle Data?
    Bởi promit trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-12-2014, 11:15 AM
  3. Lỗi tự nhảy notifications trên Z10
    Bởi QCOBHCO4575 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 20-02-2014, 01:33 PM
  4. [Video] Cái nhìn sâu sắc hơn về BlackBerry Hub: Notifications, Texts, Emails
    Bởi hoahalexo trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 11-12-2012, 07:58 AM
  5. InfoBox v1.1 - All-In-One Messeage Notifications (PopUp Messages)
    Bởi meocon_yk_nb trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 15-11-2012, 09:54 PM