Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20
    Mình thực sự ko thể kiên nhẫn với BB10 nữa, cực kỳ ức chế vì ko thể nào restore được data từ các bản trước vào phone hiện tại. Đủ mọi cách, đủ mọi bản từ leaked đến chính thức.
    Giờ mình mới nhận ra sai lầm khi chuyển sang OS10 thế này.
    Toàn bộ tin nhắn, Memo và Pass trong Password keeper đều được Backup nhưng ko thể lấy lại được. Hic.

Điên luôn từ sáng đến giờ.
    Chưa biết chuyển sang dùng cái gì nữa đây!

Các bạn chia sẻ tý, mình ức chế quá rồi!

Anh em vẫn restore được mà bạn. Bạn có thể mô tả chi tiết quá trình thực hiện của bạn xem sao. Để mọi người biết bạn sai hoặc thiếu bước nào khiến bị lỗi nhé

cái tật chạy đua os (giống mình). mà sao mình vọc chặp cững restore dc ah, bạn thử quay về cái rom mà đã Backup xem

Guest
    Hic, mình làm đủ mọi cách rồi, từ wipe, reload, rồi up về OS cũ, ... hoặc sau khi up thì ko chọn đăng nhập ID, đến khi restore chọn Cancel, ... thậm chí chuyển về Air Plan mode cũng ko được.

Nản kinh khủng!

Guest
    File backup đó bạn backup từ bản nào, bạn còn nhớ ko? Nếu nhớ thì download lại OS đó về và Restore thử. Bạn đã thử với máy tính khác chưa?

Mình thử cả rồi, trên 2 máy tính khác nhau
    Backup thì mình thử cả những backup từ tháng 4 và 5/2013 mà vẫn ko được.

Ai bắt bạn làm Dev!

Guest
    còn 1 cách để bác lấy dùng tạm file backup của os cũ là dùng giả lập để restore vào đấy (trường hợp ko còn máy os cũ) chờ phương án giải quyết trên os10

Guest
    hý hửng cài android runtime 4.2.2 cho os 10.1 làm die toàn bộ app+game android cũ. lại phải wipe máy.x-(

Trích dẫn Gửi bởi macke362
    hý hửng cài android runtime 4.2.2 cho os 10.1 làm die toàn bộ app+game android cũ. lại phải wipe máy.x-(
    Bạn chỉ cần sideload lại cái android runtime của 10.1 là ok, không cần wipe máy

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối