Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Hỏi đáp về BBM

Tình hình là em dùng 978 os 6 từ trước thì thấy trong BBM group khi có một bức ảnh mới được đăng lên hoặc có comment nào đó trong bức ảnh nào đó thì sẽ có thông báo trong messages. Còn từ khi dùng em q10 này thì bất kì có bức ảnh mới, comment mới hay bình luận gì đó trong phần pictures của group thì lại không thấy thông báo nào cả, đâm ra rất bất tiện. Cứ muốn xem lại phải vào BBM-> BBM group -> pictures. Hic. Có bác nào biết cách bật thông báo bình thường như những os cũ thì xin chỉ giúp em với ạ. Em xin cảm ơn!

Bạn up lên bản BBM mới nhất trên Beta Zone chưa?

ờ, em up lên bản BBM Chanel mới nhất, hay cái cũ cũng bị thế. Chả thấy báo gì ở Hub cả.

Trích dẫn Gửi bởi nambun
    ờ, em up lên bản BBM Chanel mới nhất, hay cái cũ cũng bị thế. Chả thấy báo gì ở Hub cả.
    Sao thế nhỉ, mình có nhận thông báo ở Hub khi có ai đó comment trên picture mà

Bản BBM này => BBM Channels cập nhật v8.0.0.71 (BBOS) và v10.2.20.32 (BB10) trên BetaZone

Mình cài bản mới nhất của BBM Chanel rồi mà.

Restart cả HUB rồi.

ặc thế là bản 10.1 thì không có hả anh? Hic em đang đợi ra bản 10.2 official thì up . Thank anh nha

Guest
    Ban chỉnh lại nhé. Ban 10.1 vẫn thông báo khi có comment nhé, mình đang dùng 10.1 đây.