Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 100

BlackBerry Passport đã được Giám đốc điều hành của BlackBerry - John Chen - giới thiệu gần đây và nó sẽ được ra mắt vào tháng 9. BlackBerry Passport có pin 3450mAh không thể tháo rời, bộ nhớ trong 32GB, 3GB RAM, màn hình LCD có độ phân giải 1440 × 1440, nặng khoảng 170 gram, Camera phía sau là 13MP và camera phía trước 3MP, Sim và khe cắm thẻ nhớ Micro SD nằm ở phía trên đầu của máy.

Passport sẽ là thiết bị đầu tiên của BlackBerry sử dụng NanoSIM. NanoSIM sẽ có kích thước nhỏ hơn MicroSIM. Do đó nếu bạn đang có ý định muốn chuyển sang sử dụng BlackBerry Passport thì bạn cũng nên chuẩn bị SIM cho mình nhé. Nhưng với NanoSIM sẽ chiếm ít không gian hơn so với các SIM thông thường khác. Sau đây là một vài hình ảnh:

Chất lượng âm thanh trên Passport có thể được xem là tốt hơn so với Z30. Mời các bạn xem qua Video:

<div><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/UA3kuQWGBgQ?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    (Xem trên BB)</div>

Thêm hình ảnh :
    Nguồn: Twitter

Chờ xem video trình diễn bàn phím của em này xem như nào

Sao ko tích hợp ký tự đặc biệt lên bàn phím cứng luôn nhỉ
    sẽ gỏ nhanh hơn rất nhiều
    Với lại cũng quen rồi. Mất công làm quen lại lắm..

Không ấn tượng lắm với bàn phím ảo và thiết kế camera sau.

Cái mặt trước nhìn thích mắt thế nhỉ!
    Còn bàn phím + ký tự đặc biệt để như thế khá hợp lý. Vì bt gõ bàn phím ít khi nhìn, chủ yếu nhìn chữ hiện ra, nếu có ký tự đặc biệt mới cúi xuống nhìn 1 tẹo (ko tính trường hợp quen cả ký tự), còn bàn phím mới thì chỉ cần đánh mắt 1 tẹo với tay lên 1 tý bấm cảm ứng rồi tiếp tục gõ, vì dãy ký tự mình nhìn rất vừa tầm tay.
    Không có ý định quay lại bàn phím cứng nhưng nhìn em này rất đặc biệt và ngầu như hồi xưa 1 mình mình xài 8700 chứ ko đại trà như bây giờ

Bàn phím thì a thích e như xưa dễ thương rất ngoan hiền

Với cá nhân mình thì thấy cái mặt sau quá tệ. Camera lồi lên giống mấy sản phẩm chạy đua cấu hình vậy, mất đi tính tinh tế trong thiết kế của BB trước giờ. Phần nắp lưng trơn cũng không để lại ấn tượng gì đặc biệt. Mình đã trông chờ mặt sau của passport tốt hơn thế này rất nhiều

Guest
    cũng máu lên đời nhưng đang hài lòng với em z30 mất rồi

Cân nặng đúng bằng Xperia Z1 cho các bác dễ hình dung, đầm chắc và chạy là tụt quần!

Vậy tính ra bàn phím đâu có gì đặc biệt, làm anh em đoán mò khí thế! )

Trang 1 của 10 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Một vài lý do để bạn thêm yêu mến BlackBerry Passport
    Bởi abmmusic2811 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 99
    Bài viết cuối: 06-02-2015, 09:56 AM
  2. Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 05-12-2014, 11:42 AM
  3. Thêm hình ảnh về BlackBerry Passport màu đỏ
    Bởi trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 24-11-2014, 09:53 PM