Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910
Kết quả 91 đến 100 của 100
    Trích dẫn Gửi bởi DAU_GAU
    Tốt hơn mấy thằng khác mà sao đang tự rao bán, mà không có thằng chó nào mua lại BB kìa. hát trước khi chết hả?)
    Con mắt nhìn phiến diện và thiển cận. Với trị giá bằng sáng chế cỡ 4.5 tỷ đô thì không phải cty nào cũng dám đầu tư để mua. Và với giá trị bằng sáng chế như vậy thì BlackBerry không hề dễ chết đâu.

BB 10 đc nhiều ng đón nhận nhưng cũng có nhiều người chê. Cá nhân mình cho rằng B10 là 1 OS mới nên cấn thời gian để hoàn thiện nên các fan BB hãy cho nó thêm thời gian.

Trích dẫn Gửi bởi nguyendathp
    BB 10 đc nhiều ng đón nhận nhưng cũng có nhiều người chê. Cá nhân mình cho rằng B10 là 1 OS mới nên cấn thời gian để hoàn thiện nên các fan BB hãy cho nó thêm thời gian.
    Biết là vậy nhưng cần tăng cái tốc độ hoàn thiện lên 1 tí, lâu quá thế này sợ không kịp mất, không thì các hãng khác bỏ xa quá lúc đấy chạy theo không kịp ý.

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Biết là vậy nhưng cần tăng cái tốc độ hoàn thiện lên 1 tí, lâu quá thế này sợ không kịp mất, không thì các hãng khác bỏ xa quá lúc đấy chạy theo không kịp ý.
    Bạn để ý sẽ thấy tốc độ xuất hiện các bản leaked khá nhanh đấy chứ, điều đó chứng tỏ BB liên tục chỉnh sửa, cải tiến BB10. Các bản đó là những bản BB đưa cho 1 số người để test, nhưng bị 1 trong những người đó "rò rỉ" (leaked) ra ngoài cho anh em ta "test" giúp

chỉ thik kiểu dáng và nó ít ai xài,

khi mua về thì thấy lạ,kiểu dáng đẹp thik cái đèn led và việc uprom.
    nhưng với Iphone thì sẽ ko = về độ ổn định.pin thì báo ảo,camera có nhiều máy bị lỗi nhưng việc uprom ko khó như là xài iphone.

còn mấy vấn đề trên ít xài vì đa số xài máy tính là nhiều ko có tg để mà onl = fone

Mặc dù bây giờ các os chạy trên HĐH bb10 chưa thực sự hoàn hảo nhưng khi đã chọn em nó hẳn những ai là tín đồ của bb hay những người ưa khám phá hẳn không thể thất vọng với em nó.
    Cứ mỗi lần có thêm điều gì mới, khám phá được ứng dụng, cài đặt nào đó lại có cái cảm giác vui vui, sảng khoáng mà các hệ điều hành khác không thể có được.
    Phải kể đến Hub trái tim của bb nữa liệu có nền tảng nào làm được như vậy, cảm ứng cũng tương đối mượt, các app bây giờ của bb có lẽ là rất nhiều rồi từ bản os10.2.1 trở đi thích hợp với cả người chơi game, làm việc và chụp ảnh, pin cũng đã cải thiện tốt hơn rất nhiều lúc em mới ra.
    Ai khi lướt web bằng trình duyệt của bb cũng phải trầm trồ : " chạm là tới"
    cái vẻ manly của nó, cảm giác sần sần ở tay khi vuốt nắp lưng, cái bao da theo nó...có lẽ không cần nói quá nhiều, không quá khen nhưng chưa hề thất vọng từ khi tin dùng vào bb... có 1 sự tiện dụng mà ở các hãng khác mình không thấy được

Em cho rằng việc em đổi từ iphone 5 lên Q10 và Z10 là khá hài lòng.

Nhất là khi có 10.2.1 và các app chạy ngầm.

Những điểm em hài lòng mà iphone chưa làm đc và nó hữu dụng với em như sau (dù ios là hệ điều hành có đủ tính năng, game và app đầy đủ nhất hiện nay):

- đa nhiệm thật. Chơi Candy crush ko bị ngắt hay off.
    - các app chạy ngầm
    - tính năng connect và dis báo rung
    - đèn led
    - ghi âm cuộc gọi (thời ghi âm cuộc gọi của symbian đã trở lại)

Còn việc chạy đc android app thì chỉ là bổ sung cho những điểm hạn chế của BlackBerry thôi.

Android em ko thích lắm vì nó hổ lốn quá. Còn đợi iphone 6 ra xem có quay lại ko. Chứ hiện giờ chiếc Q và Z10 vẫn đang rất hài lòng.

Ps: điểm e ko thích nhất ở BlackBerry là nó k mở BBW và server (BBM) ra everywhere. Cho nên chỗ em ở vẫn ko vào BBW đc. Và BBM thì chỉ chạy đc wifi trong khi xài BBM ở iphone và android thì miễn là có mạng. Bất kể 3G hay wifi, nhà mạng nào.

• Có khả năng chạy được các ứng dụng Android
    Chạy được,nhưng vẫn lỗi choe choét. Vẫn nửa vời. Sự thật đấy ạ

Guest
    cài app android sau đó xoá ngay và luôn, cứ native mà sài

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi jimihendrix
    cài app android sau đó xoá ngay và luôn, cứ native mà sài
    Call Recorder thì nên cài bạn ạ. App mà từ thời Symbian đến giờ mới có lại (em ko xài Android).

Trang 10 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 8910

Các Chủ đề tương tự

1. John Chen thảo luận về tương lai mảng kinh doanh thiết bị của BlackBerry
    Bởi tranminhlong396 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-10-2016, 03:26 PM
  2. BlackBerry sẽ có buổi thảo luận về thiết bị mới vào tuần sau
    Bởi vuketoankiemtoan.mcc trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-07-2016, 06:39 PM
  3. [Thảo luận] BlackBerry Venice có thể dễ dàng bị hack như các điện thoại Android khác không?
    Bởi nhiduong trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 27-09-2015, 05:24 PM
  4. [Thảo luận] Bạn đã làm được gì với chiếc điện thoại BlackBerry?
    Bởi maitnets trong diễn đàn Tổng quan về BlackBerry
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 23-03-2015, 03:59 PM
  5. [Thảo luận] Tại sao BlackBerry chưa thiết kế Unibody?
    Bởi tienvinh1402 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 01-02-2013, 04:49 PM