Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 60

Chủ đề: Có nên mua BB Z10?

Chào cả nhà, mình là gà mới. Tình hình là trc h cũng có xài 1 vài con bb. Androi và Ios cũng đã xài chán rồi. Mình rất khoái Lumia nhưng từ khi rớt em 925 xuống sông thì nản quá. Mình đang dự tính mua 1 em

Z10. Nhưng mình nghe những ng đã dùng bảo là em nó màn hình bé, pin yếu, ứng dụng ít. Nên phân vân quá. Hi vọng gà mới đc các lão làng giúp đỡ. Tư vấn dùm. Tks all!

Nhu cầu:
    • nghe, gọi, nghe nhạc ( cái này quan trọng với mình lắm ),
    • chơi 1 số game như : angry bird, asphalt và 1 game bắn súng kiểu combat ba nova.
    • Ứng dụng cần zalo, facebook, viber, skype và nhận diện nhạc ( sound hound, shazam ), camera 360
      À, Mấy bạn cho mình hỏi khi test máy thì test những gì đc ko ạ? Và cho mình chút lời khuyên khi mua máy được ko? Mình thấy mấy bạn mua cứ hỏi mã gì gì đó, và ko mua hàng nhà mạng Verizon. Tại sao vậy à, máy nhà mạng đó có vấn đề à?

Nhu cầu bạn dùng điện thoại cho những mục đích gì, cần những ứng dụng như thế nào, ... phải nói rõ thì mọi người mới tư vấn được chứ

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Nhu cầu bạn dùng điện thoại cho những mục đích gì, cần những ứng dụng như thế nào, ... phải nói rõ thì mọi người mới tư vấn được chứ
    Mình vừa sửa bài, bạn tư vấn giúp mình với. Hi

Nhu cầu 1,2 của bạn Z10 đáp ứng ngon, thậm chí là rất ngon (có thể camera không bằng 925, những cũng chấp nhận được).

Ứng dụng thì có SoundHound, Camera 360, Facebook là native, còn lại Zalo, Viber và Skype thì có thể dùng bản của Android cũng tạm được.

Cảm ơn bạn nhiều nhé, về khoản pin thì sao bạn. Mình nghe nói nó pin yếu lắm. Àh, nếu mình mua máy thì cần test những gì hả bạn

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Nguyễn Khương Duy
    Cảm ơn bạn nhiều nhé, về khoản pin thì sao bạn. Mình nghe nói nó pin yếu lắm. Àh, nếu mình mua máy thì cần test những gì hả bạn
    Z10 cập nhật lên OS mới nhất thì pin cũng ổn, tùy mức độ sử dụng của bạn thôi. Nếu dùng vừa phải thì cũng có thể được từ sáng đến tối, như thế là chấp nhận được với 1 chiếc Smartphone. Như vợ mình dùng thì phải được gần 2 ngày

Nếu bạn dùng nhiều thì có thể nên mua Z30, pin rất tốt

Guest
    Cảm ơn bạn nhé. Z30 mình k đủ tiền. Để mình tham khảo thêm. Hi

Guest
    nhu cầu 1,2 ok
    còn 3 thì hơi căng

Nhu cầu 1,2 quá ổn, nhu cầu 3 cài ứng dụng androi cũng được
    Pin từ sáng đến tối, nghe gọi không thì tối cũng cắm sạc cho ngày mai
    mà hình to hơn iphone nhưng bé hơn 1 số cái adroi , lướt web nhanh thì đừng hỏi.

Ps : cảm thấy nó tiện dụng

Mấy bạn cho mình hỏi khi test máy thì test những gì đc ko ạ?

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 03-04-2016, 04:07 PM
  2. Có nên mua BB Z10 vào thời điểm này?
    Bởi nguyenhong1007 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 13-07-2015, 11:22 PM
  3. 9900 và 9930 nên mua cái nào và ở tp HCM nên mua ở đâu ?
    Bởi dosichaudocno5 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-12-2014, 11:04 PM
  4. Nên mua Q10 của thương gia nào ạ?
    Bởi dungtrandk1 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-04-2014, 04:28 PM