Kết quả 1 đến 6 của 6
    chào các bác em mới dùng lần đầu Q10 nên có 1 số thắc mắc muốn được chỉ giáo,mong các bác dùng hàng Q10 nhà mạng AT&T tư vấn:

1/máy em là Q10 Black hàng AT&T mã SQN100-1 không biết có update được bản này chưa:
    http://bbvietnam.com/threads/nhung-tinh-nang-moi-dang-chu-y-tren-ban-os-10-2-1.27303/#.UuyzPPmSySo

2/em xem trên 1 số forum thấy 1 số máy Q10 của nhà mạng Verizon,sing trước khi có bản mới nhất ngày 28/1 ở trên đã có 1 bản 10.2.xxx j đó mà sao em dùng Blackberry link để update cho máy em thì bản update mới nhất hiện nay trong máy em vẫn là 10.1.0.2030?vậy bản này là bản mới nhất của nhà mạng AT&T phải không các bác?

3/em thấy Q10 có tính năng vuốt rất hay để mở màn hình hạn chế bấm nút nguồn vậy có app nào giúp tắt màn hình sau khi sử dụng như bên android có screen off không các bác!

kính mong các cao nhân chỉ giáo!

Guest
    Bạn đọc bài này nhé => http://bbvietnam.com/threads/tai-sa...chua-co-thong-bao-update-len-os-10-2-1.27334/

Muốn tắt màn hình thì bấm nút Power ở trên đỉnh máy thôi

Trích dẫn Gửi bởi passionmobile
    3/em thấy Q10 có tính năng vuốt rất hay để mở màn hình hạn chế bấm nút nguồn vậy có app nào giúp tắt màn hình sau khi sử dụng như bên android có screen off không các bác!

kính mong các cao nhân chỉ giáo!
    Em cũng đồng cảm với bác cái món hạn chế bấm nút nguồn nhé.

d

Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Em cũng đồng cảm với bác cái món hạn chế bấm nút nguồn nhé.
    cái vụ kéo ngón tay lên để wake up nói thật là quá đột phá trên smartphone hiện nay ăn đứt gõ 2 lần của Lg G2 mà hiện nay chưa có smartphone nào làm dc!nên nếu có app bấm phát tắt nữa thì con Q10 vs Z10 quá perfect mà mình nghĩ cái này làm cũng đâu khó đâu chẳng qua dev chưa viết app thôi!

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Bạn đọc bài này nhé => http://bbvietnam.com/threads/tai-sa...chua-co-thong-bao-update-len-os-10-2-1.27334/

Muốn tắt màn hình thì bấm nút Power ở trên đỉnh máy thôi
    bác ơi em thắc mắc là em xem qua 1 số forum bb thấy q10 verizon vs bản chính hãng có cái bản 10.2.0 rồi 10.2.xxx j nữa.còn bản này mới ngày 28/1 này thì e có xem qua rồi!em đang thắc mắc là sao Q10 AT&T vẫn ở 10.1 mà ko có bản 10.2.0 như máy của verizon hay chính hãng mà lại là 10.1 hay máy em bị lỗi update j nó ko thông báo,vậy bản 10.1.9.2030 này là bản mới nhất của AT&T rùi phải không bác?

còn vụ tắt màn hình thì mình nghĩ có app screen off như android hay ios vẫn tốt hơn!mua cái máy cả triệu đồng dĩ nhiên ai cũng mún cái máy mình dc bền lâu dài như ông bà thường nói <của bền tại người mà>

em bik bác là dân chuyên nghiệp trên forum này nên kính mong bác giúp đỡ e 2 điều trên hix

Trích dẫn Gửi bởi passionmobile
    d

cái vụ kéo ngón tay lên để wake up nói thật là quá đột phá trên smartphone hiện nay ăn đứt gõ 2 lần của Lg G2 mà hiện nay chưa có smartphone nào làm dc!nên nếu có app bấm phát tắt nữa thì con Q10 vs Z10 quá perfect mà mình nghĩ cái này làm cũng đâu khó đâu chẳng qua dev chưa viết app thôi!
    Bác có thể tham khảo 1 số cách thay thế ở link này, và cũng vào danh sách đợi luôn nhá

http://bbvietnam.com/threads/hoi-phan-mem-soft-tat-khoa-man-hinh-bb10-khong-can-nut-power.19455/

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-08-2017, 09:53 PM
  2. [Thảo luận] Phần mềm chặn tin nhắn SMS nào hiệu quả nhất trên BB10?
    Bởi Hachung8371 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 119
    Bài viết cuối: 23-09-2015, 06:27 AM
  3. Thắc mắc về nhật ký BBM bị mất
    Bởi toyotahv102 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 22-04-2014, 11:38 PM
  4. Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-2014, 10:23 AM
  5. Thắc mắc về phím tắt tin nhắn cho em BÉO ^^
    Bởi too_vn trong diễn đàn BlackBerry Bold
    Trả lời: 15