Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Nhìn chung Z3 là ngon, nhưng thiếu 3 cái NFC, Từ kế và con quay hồi chuyển thì cũng hơi tiếc nhỉ

Thiếu Từ kế thì ứng dụng La bàn trên Z3 sẽ chạy như thế nào nhỉ? Dựa vào GPS như trên BBOS à?

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    Nhìn chung Z3 là ngon, nhưng thiếu 3 cái NFC, Từ kế và con quay hồi chuyển thì cũng hơi tiếc nhỉ

Thiếu Từ kế thì ứng dụng La bàn trên Z3 sẽ chạy như thế nào nhỉ? Dựa vào GPS như trên BBOS à?
    Con quay hồi chuyển là j vậy bác vnbb???

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi kietluxury
    Con quay hồi chuyển là j vậy bác vnbb???
    Bạn đọc thông tin của nó ở trên Wikipedia và tham khảo clip này nhé

<div class="embeddedvideo"><iframe width="600" height="360" src="https://www.youtube.com/embed/cquvA_IpEsA?wmode=opaque" frameborder="0" allowfullscreen=""></iframe>
    Xem trên BB</div>

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnbb

Thế này thì mấy trò đua xe chắc nghỉ hả anh

Trích dẫn Gửi bởi blavkatokute
    Thế này thì mấy trò đua xe chắc nghỉ hả anh
    Mấy game đó nặng load sao nổi vào Z3 chỉ có 8GB bộ nhớ trong đây

Mọi người quan tâm chi tiết quá làm gì, biết được là được rồi, không cần hiểu người lý đâu, Dev người ta mới cần quan tâm thôi

Trích dẫn Gửi bởi hieu1994
    Mọi người quan tâm chi tiết quá làm gì, biết được là được rồi, không cần hiểu người lý đâu, Dev người ta mới cần quan tâm thôi
    Bài này có nhiều thông tin hữu ích cho người dùng đấy chứ bạn. Thứ nhất là biết được app cho Z3 đã có sẵn rất nhiều, không như Q10/Q5 có khá nhiều app không hỗ trợ. Thứ 2 là một số cảm biến bị thiếu trên Z3, là mẫu giá rẻ nên những cảm biến cao cấp đó thiếu cũng dễ hiểu thôi. Nên đó cũng là căn cứ để anh em cân nhắc trước khi quyết định mua nó hay mua Z10.

Trích dẫn Gửi bởi newcommer
    Bài này có nhiều thông tin hữu ích cho người dùng đấy chứ bạn. Thứ nhất là biết được app cho Z3 đã có sẵn rất nhiều, không như Q10/Q5 có khá nhiều app không hỗ trợ. Thứ 2 là một số cảm biến bị thiếu trên Z3, là mẫu giá rẻ nên những cảm biến cao cấp đó thiếu cũng dễ hiểu thôi. Nên đó cũng là căn cứ để anh em cân nhắc trước khi quyết định mua nó hay mua Z10.
    Bác quan trọng hóa vấn đề quá =)) Ý em là đứng trên phương diện người dùng, chúng ta chỉ cần biết ứng dụng blackberry 10 nói chung sẽ điều chỉnh phù hợp với tỉ lệ màn hình z3 thôi, chứ cũng không nên quá quan tâm nó làm thế nào, nguyên lý làm việc của nó ... Mà chỉ cần biết nó sẽ hoạt động ngon lành là được Thấy mấy bác chất vấn anh vnbb về nguyên lý làm việc với mấy cái cao siêu quá nên em mới nói vậy thôi

mình thấy các bạn hài hước, cái máy dưới 200 đô mà các bạn muốn tiền ít mà muốn hít mật thơm.đúng là lòng tham không đáy.Cho mình hỏi dùng NFC ở Indo làm cái gì ợ, máy giá rẻ người ta giảm đi nhiều cái đó là hiển nhiên thôi.riêng bản thân mình muốn full thì z 30, còn đã mua z3 là người ta hiểu đó, giá tiền đó sản phẩm đó hỗ trợ nhu cầu tối thiêu về giải trí còn công việc thì ok.vậy nên các thông số phần cứng chỉ là 1 phần để tham khảo, quan trọng hiệu năng.

Trích dẫn Gửi bởi Nguyen H Linh
    mình thấy các bạn hài hước, cái máy dưới 200 đô mà các bạn muốn tiền ít mà muốn hít mật thơm.đúng là lòng tham không đáy.Cho mình hỏi dùng NFC ở Indo làm cái gì ợ, máy giá rẻ người ta giảm đi nhiều cái đó là hiển nhiên thôi.riêng bản thân mình muốn full thì z 30, còn đã mua z3 là người ta hiểu đó, giá tiền đó sản phẩm đó hỗ trợ nhu cầu tối thiêu về giải trí còn công việc thì ok.vậy nên các thông số phần cứng chỉ là 1 phần để tham khảo, quan trọng hiệu năng.
    Có ai đòi Z3 phải có NFC hay gì đâu, chỉ là nói ra nó thiếu để các bạn biết và cân nhắc nhu cầu khi lựa chọn mua thôi mà. Ai không cần cái đó thì OK, còn có nhiều người cần thì biết để không đến lúc mua về rồi mới "ngã ngửa" ra :P

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 14-09-2015, 02:37 PM
  2. Chụp ảnh tỉ lệ nào là phù hợp cho BB10
    Bởi ncsmot258 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-07-2015, 10:51 PM
  3. Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-08-2014, 07:33 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-10-2013, 12:52 PM