Kết quả 1 đến 9 của 9

Trích dẫn Gửi bởi Pham Vu Nghia
    MÌNH ĐANG DÙNG BLACKBERRY Q5 VÀ GẶP PHẢI 1 LỖI LÀ,KHI MÌNH KẾT NỐI MÁY VỚI MÁY TÍNH NẾU KHÔNG DÙNG BBLINK THÌ KHÔNG SAO,NHƯNG KHI BBLINK HỎI MẬT KHẨU ĐÁNH VÀO LÀ MÁY BỊ LỖI KẾT NỐI CỨ KẾT NỐI RỒI NGẮT KẾT NỐI LIÊN TỤC VỚI MÁY TÍNH !!!CÓ AI BỊ NHƯ MÌNH KHÔNG???GIÚP MÌNH VỚI MÌNH CÁM ƠN
    xoa' BBlink đi, cài lại bản moi' nhất

Trích dẫn Gửi bởi thanhhanhlove
    xoa' BBlink đi, cài lại bản moi' nhất
    à với cả cho mình hỏi mình chia sẻ dữ liệu máy tính cho bb mình nghe nhạc và xem video nhưng chỉ đầu mp3,mp4 là xem được có 1 số đuôi khác k xem được,mặc dù đã cài mx player nhưng k thấy phần mở bằng mx player như của q10 @@ vẫn chưa biết cách khắc phục hay q5 k có mục mở video bằng mx player như q10 hả b?

chia sẻ dữ liệu để xem phim nghe nhạc thì tot nhất bạn nên thiết lập DNLA.

bạn cần xem phim nghe nhạc quản lý Pic thì bạn nên sd pm này:
    http://bbvietnam.com/threads/phan-mem-xem-phim-music-dinh-tren-bb10.27981/#.UwTGnmJ_s2A

chia sẻ dữ liệu để xem phim nghe nhạc thì tot nhất bạn nên thiết lập DNLA.

bạn cần xem phim nghe nhạc quản lý Pic thì bạn nên sd pm này:
    http://bbvietnam.com/threads/phan-mem-xem-phim-music-dinh-tren-bb10.27981/#.UwTGnmJ_s2A
    thiết lập DNLA là gì hả b?

thiết lập DNLA là gì hả b?
    bạn xem phim nghe nhạc qua wireless thì nên tìm hiểu về no'.
    bạn cần co' 1 phần mềm làm server trên đt hay trên PC.
    tất cả đt, pc, Tivi,laptop, đầu phát HD chung 1 wifi đều chia sẻ file Media và play đc qua 1 server trên Đt hay laptop

bạn xem phim nghe nhạc qua wireless thì nên tìm hiểu về no'.
    bạn cần co' 1 phần mềm làm server trên đt hay trên PC.
    tất cả đt, pc, Tivi,laptop, đầu phát HD chung 1 wifi đều chia sẻ file Media và play đc qua 1 server trên Đt hay laptop
    Ý của mình hỏi là bb 10 có chức năng từ chính máy điện thoại có thể vào các file or ổ mình đã chia sẽ ở trên máy tính và sử dụng xem phim hay nghe nhạc trực tiếp các file có ở trên máy tính qua điện thoại nhưng khi mình xem phim có 1 số đuôi như flv avi k xem được @@ b có cách khắc phục k?như ở q10 mìn thấy khi có mx player là mục mở rộng nó có phát qua mx nhưng q5 k thấy???

Ý của mình hỏi là bb 10 có chức năng từ chính máy điện thoại có thể vào các file or ổ mình đã chia sẽ ở trên máy tính và sử dụng xem phim hay nghe nhạc trực tiếp các file có ở trên máy tính qua điện thoại nhưng khi mình xem phim có 1 số đuôi như flv avi k xem được @@ b có cách khắc phục k?như ở q10 mìn thấy khi có mx player là mục mở rộng nó có phát qua mx nhưng q5 k thấy???
    cái này phụ thuoc vào phần mềm giải mã xem phim bạn nhé.
    cũng như pm xem phim mặc định của Windown là win media player bạn cần xem nhiều dạng file khác thì cài pm khác vào.

cái này phụ thuoc vào phần mềm giải mã xem phim bạn nhé.
    cũng như pm xem phim mặc định của Windown là win media player bạn cần xem nhiều dạng file khác thì cài pm khác vào.
    mình cũng đã cài phần mềm khác vào bb của mình nhưng vẫn k xem được b ạ ,chỉ xem được định dạng mp4 còn các đuôi khác chịu luôn
    à mà mình cám ơn nhé xóa bb link cài lại hết lỗi tắt bật kết nối liên tục r b ạ